BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

thông tin chính xác đó bạn. hehe 06 07/7 là dự phòng cho vòng thi nhah. 08/7 tổng kết vòng thi nhanh. 09-10/7 trình duyệt danh sách thi vòng 2. 11/7 xử lý danh sách thi vòng 2 và thông báo cho thí sinh :D

vừa thi xong trúng mấy câu tổng thống mỹ lâu nhất vs câu cô gái trong bài tây tiến ơi ví mình như sông mã.
có câu mới nè; tổng thống mỹ nào trong thời kỳ việt nam hóa chiến tranh
việt nam hóa chiến tranh có chiến lược gì?
công nhận đề IQ chữ khoai thật toàn điền bừa, tìm đc quy luật của mỗi 2 câu

hic, tiêu mình rồi,

bấm nhầm nút " câu tiếp theo" thành " kết thúc",

mà mới làm được có 7 câu

xong lun :(((
Bạn gửi 1 mail đến HOTROTUYENDUNG@BIDV.COM.VN trình bày rõ lý do của mình rồi đợi mail phản hồi nhé.
Trích đoạn thông báo trên chuyên trang tuyển dụng của BIDV :
"TRƯỜNG HỢP ỨNG VIÊN CHƯA THI DO LỖI MẠNG, HỆ THỐNG ĐƯỜNG TRUYỀN, MẤT ĐIỆN KHU VỰC.... VÀ CÓ EMAIL GỬI ĐẾN HOTROTUYENDUNG@BIDV.COM.VN TÍNH ĐẾN THỜI ĐIỂM 11H THỨ 7 NGÀY 06/07/2013, SẼ CÓ LỊCH THI DỰ TÍNH VÀO SÁNG THỨ 2 NGÀY 08/07/2013. ỨNG VIÊN LƯU Ý KIỂM TRA EMAIL CÁ NHÂN TRONG NGÀY CHỦ NHẬT VÀ LIÊN TỤC CẬP NHẬT THÔNG TIN TẠI ĐÂY.
Cố gắng lên!

Thui rùi lượm ơi, đời quá đen.... toàn là nhưng câu ko nằm trong tầm hiểu biết,,,hè hè, rớt ở vòng soát vé,

Làm xog câu nào thì ngồi nghỉ chút chờ hết time qua câu khác chứ có bạn click Kết thúc làm j vậy =.=
Mới thi xog ca 16-17h, công nhận bái cái đề IQ :))

Bạn gửi 1 mail đến HOTROTUYENDUNG@BIDV.COM.VN trình bày rõ lý do của mình rồi đợi mail phản hồi nhé.
Trích đoạn thông báo trên chuyên trang tuyển dụng của BIDV :
"TRƯỜNG HỢP ỨNG VIÊN CHƯA THI DO LỖI MẠNG, HỆ THỐNG ĐƯỜNG TRUYỀN, MẤT ĐIỆN KHU VỰC.... VÀ CÓ EMAIL GỬI ĐẾN HOTROTUYENDUNG@BIDV.COM.VN TÍNH ĐẾN THỜI ĐIỂM 11H THỨ 7 NGÀY 06/07/2013, SẼ CÓ LỊCH THI DỰ TÍNH VÀO SÁNG THỨ 2 NGÀY 08/07/2013. ỨNG VIÊN LƯU Ý KIỂM TRA EMAIL CÁ NHÂN TRONG NGÀY CHỦ NHẬT VÀ LIÊN TỤC CẬP NHẬT THÔNG TIN TẠI ĐÂY.
Cố gắng lên!

thế à, vậy mình gửi ngay đây

hy vọng là sẽ được thi lại

thanks bạn nha

b nào thi rồi cho mình hỏi với, mình có thể dùng chuột để bôi đen phần chữ của câu hỏi k nhỉ ??? vì nếu bôi đen đc thì click chuột phải r serch gg sẽ rất nhanh

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên