BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Bạn ơi cho hỏi cái link khi thi xong có số 59 hay 60 cuối cùng thế? bạn coi dùm lịch sử web đi. Thanks
t ko để ý chỉ biết khi tới câu 60 thi xong họ kêu la sẽ gửi mail thông báo cho ngưới đạt tiêu chuẩn thôi mà.Mà sao c hỏi vậy t ko hiểu

b nào thi rồi cho mình hỏi với, mình có thể dùng chuột để bôi đen phần chữ của câu hỏi k nhỉ ??? vì nếu bôi đen đc thì click chuột phải r serch gg sẽ rất nhanh

trả lời cho bạn nhé :D bôi đen được nhưng k copy được =)) 30s thì tùy vào câu hỏi và tư khóa bạn search..nói chung nhanh thi tìm được đáp án và chuyên sang tap kia còn tầm 4-5s để chọn đáp án nên phải nhanh..đa phần k kịp =))

Đọc cmt của bác mà phọt cả cười =))
Đúng tâm sự nhà em luôn hiuhiu ~~
Sao bác này gióng thế?một năm thất nghiệp và kỷ niệm 1 năm bị công an giữ bàng lái xe luôn. Vào một buổi chiều nắng đi nộp hồ sơ BIDV bị thất bại và đi về trong tâm trạng bức xúc bị luôn ngáo vàng băt. Tâm trạng ko tốt ko có đủ tiền nên cung chả mở mồm xin thế là thu bằng từ hồm đó tới giờ. Và may mắn năm nay lịch sử ko lalawaij chứ ko chắc là em chết chắc
P/S: ngủ dậy tỉnh táo nên nhớ mang máng câu là không nên nấu canh chua bằng nôi kim loại quá lâu là do?Đáp án thì mềnh ko nhớ nổi
câu tháp nghiêng Pisa xay dựng năm?(e quên ko oánh :(()
Đàu tư nhiều gây hệ luy gì: Lạm phát do chi phí đẩy, lạm phát do cầu kéo, ...(cái này mình nhớ mang máng thế)

trả lời cho bạn nhé :D bôi đen được nhưng k copy được =)) 30s thì tùy vào câu hỏi và tư khóa bạn search..nói chung nhanh thi tìm được đáp án và chuyên sang tap kia còn tầm 4-5s để chọn đáp án nên phải nhanh..đa phần k kịp =))
b ơi mấy câu kiến thức chung là 30s cơ à, mình cứ tưởng 20s chứ ?

ngày mai còn một ngày thi nữa là mọi người cùng chờ kết quả rùi... Sẽ đi về đâu đây ^^

he, cám ơn c nhiều nhé, 30s hi vọng là serch kịp, tối nay khỏi ôn iếc j ngồi luyện chuyển tab và đánh máy =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên