BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

vừa thi xong
20 câu đầu kiến thức chung thì kinh khủng hỏi tùm lum tra google cũng không kịp
20 câu IQ thì cũng dễ không khó
20 câu AV ( =.= mình không biết gì về av nên kg nhận xét đc)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
tốt lắm bạn ạ, thi xong mà quay cuồng đầu óc vì đề quá dễ :)) đề của t chẳng giống câu nào với các bạn đã thi :)
Công nhận BIDV hiểm thật, vòng 1 đã chơi bài tâm lí thế này, dã man :))

TRƯỜNG HỢP ỨNG VIÊN CHƯA THI DO LỖI MẠNG, HỆ THỐNG ĐƯỜNG TRUYỀN, MẤT ĐIỆN KHU VỰC....VÀ CÓ EMAIL GỬI ĐẾN HOTROTUYENDUNG@BIDV.COM.VN TÍNH ĐẾN THỜI ĐIỂM 17H THỨ 5 NGÀY 04/07/2013 (trừ vị trí Chuyên viên Quan hệ khách hàng), SẼ CÓ LỊCH THI DỰ TÍNH VÀO THỨ 7 NGÀY 06/07/2013. ỨNG VIÊN LƯU Ý KIỂM TRA EMAIL CÁ NHÂN TRONG NGÀY THỨ 6 VÀ LIÊN TỤC CẬP NHẬT THÔNG TIN TẠI ĐÂY.
Bạn nào chưa thi được vì một lí do nào đó có thể vào mục Hướng dẫn ứng viên - gửi mail bộ phận hỗ trợ sẽ được thi lại đó!

bạn yên tâm đi, đó là t nge ns rứa, có chính xác chi mô mà bạn lo....vì hôm bữa t len nộp hso trên BHXH, có cái bạn đó nộp vô Quảng Trạch mà nge mấy chị thu hso ở đó cứ nói với nhau là Quảng trach thì nộp vô làm chi nữa, có đến gần chục bộ đặc cách nước ngoài rồi...ấy thế là bạn ấy bỏ về, chả nộp hso nữa..rưas mà trong danh sách đặc cách của QB có em đặc cách nào đâu, toàn hù nhau ko ah...=))...hso vo BIDV của t cũng có chút vấn đê nên dang lo bị out đây..hix...

các bạn cho minh hỏi! có ai thi chuyên viên quan hệ khách hàng tại Long An đã có ai nhận được mail chưa ,sao minh cho ma không thấy gì hết

ôi, t có 1 câu IQ chữ cái kinh khủng cực, trông như ma trận, thi xong đầu óc quay cuồng t cũng chả nhớ nổi đề @@, nhưng nói chung t thấy:
- kiến thức xã hội: hỏi đủ thể loại( vi mô, vĩ mô, sinh học, điện ảnh, khoa học, chính trị, lịch sử....) ôi lạy chúa @@ phải công nhận là về phần kiến thức xã hội, câu hỏi như kiểu đi thi Ai là triệu phú :))
- IQ: t thấy câu hỏi về hình thì dễ, câu hỏi về số thì cũng ko khó, chỉ có bọn câu hỏi về chữ cái là dã man, mặc dù đã chuẩn bị sẵn bảng chữ cái cơ mà cũng ko chiến nổi @@ đầu óc đang mòng mòng do hệ quả của nghĩ mấy câu IQ chữ cái @@
- tiếng anh: đề của mình, tỉ lệ câu dễ, khó cũng tương đương, cơ mà mình thấy câu nào đã dễ thì lại dễ quá, còn lại thì thôi, làm mà chả chắc đúng hay sai @@
p/s: có 2 câu ko kịp chọn mà tiếc quá, ai mà ko biết đáp án thì cứ chọn bừa 1 cái đi, sau cần thì thay đổi, chứ cứ nghĩ nghĩ xong đến lúc hết tgian thì chọn bừa còn chả kịp :)
Cuối cùng, chúc các bạn thi sau may mắn, để đầu t hết mòng mòng, nếu t nhớ được câu nào t sẽ post sau :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,642
Thành viên mới nhất
fun88ist1
Back
Bên trên