BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

mình thi bhxh quang bình....cũng chưa đâu vào đâu cả, đọc trước quên sau, anh bên này thì đem chắp vá cùng a nọ..hơ hơ.\m/

- - - Updated - - -

bạn ôn dk nhiều chưa, bạn thi BH ở cum mấy...

mình thi gia lai, nhưng có lẽ cụm đà nẵng. bạn chắc cũng vậy nhỉ? mà ngày bn thi? bạn bít k?

- - - Updated - - -

mình thi chi nhánh Bình Dương nè bạn, họ gửi mail thông báo cho mình la thi ngày 30/6, nhưng hôm nay mới ktra mail, giờ không biết có được thi lại không biết nữa?
ủa, bạn thi vị trí gì đó?

bạn thi ở Bình Dương ah, bạn đã làm bài thi nhanh chưa vậy bạn? ben NH gửi mail thông báo cho mình thi ngày 30/6 nhưng hôm đso mình đi thi ở trường nên không biết, giờ không biết có được vô thi lại không nữa?
k đc đâu bạn ơi. hơ hơ, chúc bạn may mắn lần sau vậy?mình làm bài thi nhanh rồi. mà chắc hok qua. nếu đc lọt vào vòng trong chắc là 1 kỳ tích.

BIDV gây ấn tượng mạnh nhất về cách thức tuyển dụng rồi;)). Đọc cmt các bạn thi trước chia sẻ, thấy ngân hàng câu hỏi của BIDV thực sự rất "đồ sộ", chứng tỏ BIDV đã chuẩn bị rất kỹ cho sự thay đổi này, cộng thêm việc tài trợ độc quyền cho Ai là triệu phú nên có nguồn câu hỏi vô cùng đa dạng ở tất cả các lĩnh vực. Văn, thơ, nhạc, họa, phim ảnh, sinh, hóa, sử, địa, chính trị, quân sự, trong nước, thế giới,... có hết;)). Một điều may mắn cho các bạn thi sau, dù câu hỏi k lặp lại nhiều, nhưng các bạn có sự chuẩn bị tinh thần, hình dung được tình hình lúc làm bài thi, được chia sẻ những tip làm bài. Và đặc biệt, có những cái các bạn có thể luyện trước để ứng phó với những câu hỏi tương tự (luyện như nào chắc các bạn đều biết;))):D

Chúc các bạn ở những ca thi còn lại chiến đấu tốt nhé!

há há, bạn bình loạn rất là hay. nếu có cơ hội thi bình luận viên luôn đi bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back