BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

thế mà cũng hỏi hả cưng..cưng chưa thi thử ah :D cứ tích vào rồi ngồi tính lại cho đúng, thở và uống nước..hết câu nó tự chuyển..mà phê vs sung thì kích sang câu khác thôi..nhớ là k đc quay lại đâu nên phải chọn cho kĩ :))
mọi người cho mình hỏi tí xíu: khi trả lời mình chỉ việc tick đáp án thôi hay phải kik vào "câu tiếp theo"?

hình như là 44 chứ b.nghe có bạn nói là tỉ lệ chọi tầm 1/34 thôi :D..lùn thì sau này lấy anh nào giống tốt tí là cải thiện đời sau ngay..như t chẳng hạn =))
kakka tình hình là chuyên viên giao dịch mình nhớ thì chỉ tuyển 41 nhưng danh sách thi nhanh thì sơ sơ 1 ngàn mấy trăm em rùi đây kaka kiểu này tỷ lệ chọi là bao nhiêu nhỉ ặc...nhưng mình bị out rùi không có trong danh sách thi chắc do mình lùn quá kaka....CHÚC CÁC BẠN NHIỀU MAY MẮN!!!....

Bạn nào có cái mail chuyên viên - Giao dịch viên send qua mình dùm đi email kinusu0@ yahoo.com.vn

kakka tình hình là chuyên viên giao dịch mình nhớ thì chỉ tuyển 41 nhưng danh sách thi nhanh thì sơ sơ 1 ngàn mấy trăm em rùi đây kaka kiểu này tỷ lệ chọi là bao nhiêu nhỉ ặc...nhưng mình bị out rùi không có trong danh sách thi chắc do mình lùn quá kaka....CHÚC CÁC BẠN NHIỀU MAY MẮN!!!....
Có tài là phải dị tướng bạn ơi. :))

mình đk chuyên viên giao dịch viên mà đến h vẫn chưa nhận được email .không biết còn đợt 5 sao nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,635
Thành viên mới nhất
trangvisa
Back
Bên trên