BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Mọi ng ơi cho t hỏi, t nhận được mail thông báo thi nhanh nhưng không thấy ghi địa điểm thi, thế là sao mọi người? Bạn nào đã thi rồi trả lời hộ t với, mai thi rồi.

Mọi ng ơi cho t hỏi, t nhận được mail thông báo thi nhanh nhưng không thấy ghi địa điểm thi, thế là sao mọi người? Bạn nào đã thi rồi trả lời hộ t với, mai thi rồi.
thi tại nhà mà bạn, hoặc bạn có thể chọn đỉa điểm khác miễn là đường mạng ổn định và đường điện ổn định nữa

tks bạn..đúng là iq t còn thấp quá :D nhưng mà theo mình tính lại thì từ chênh lệch cặp số 3;-2 ban đầu cứ +1 vào các thứ tự cặp số cũng rất nhanh bạn ạ..tại vì mình lấy vd: cặp FF thì qui ra số sẽ là 66 đúng k, vậy nếu qui đinh cặp chữ đương đương 60 sẽ là F? gì ..tuy nhiên đúng
là làm theo cách kia đúg là nó chưa ra qui luật j..chả khác nòa đoán mò:D..cách nào cũng đúng cả mà bạn
câu này quy ra số thì số sau = số trước +6, nên số cuối là 48+6=54 thôi, 4 là D @.@

Đọc qua 1 loạt comment của các bạn mình có 1 góp ý như sau: các bạn thích share cái gì thì share nhưng trước ý kiến của người lớn tuổi hơn thì phải biết tôn trọng, "ích kỷ", "hẹp hòi" là các từ mà 1 số bạn chưa đủ tư cách để nói ra với người khác đâu, trước khi phát ngôn cũng nên tìm hiểu xem người ta là ai.

Đọc qua 1 loạt comment của các bạn mình có 1 góp ý như sau: các bạn thích share cái gì thì share nhưng trước ý kiến của người lớn tuổi hơn thì phải biết tôn trọng, "ích kỷ", "hẹp hòi" là các từ mà 1 số bạn chưa đủ tư cách để nói ra với người khác đâu, trước khi phát ngôn cũng nên tìm hiểu xem người ta là ai.

Chuẩn rồi đấy.
Theo những gì đọc trước đấy thì có anh/ chị nào đó chắc làm bộ phận tuyển dụng BIDV.
Họ chỉ nói để chúng ta biết, và đấy cũng là quan điểm từng người. Cá nhân minh thấy anh ấy nói cũng chẳng sai mấy
đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,768
Thành viên mới nhất
bongtaisonglong
Back