BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Ngủ đi các bác, ngồi tính toán có được gì đâu. Mấy ông ấy có cộng trừ nhân chia như mình đâu, random cả ấy mà ;))

Các bạn cứ YÊN TÂM.

1. Hiện tại mới chỉ có danh sách cách bạn thi ngày 29/6 có thông báo qua vòng lọc hồ sơ. Còn các vị trí sau chưa có nên không phải lo.
2. Hồ sơ các bạn đã được lưu, kiểm duyệt và kiểm tra đầy đủ, nên trạng thái, ngày giờ trên website các bạn không cần quan tâm. Do hệ thống tuyển dụng sẽ không nhận hồ sơ không đủ thông tin yêu cầu, do đó nếu đã nộp được rồi thì cứ yên tâm mà ngồi chờ.
3. Rất nhiều bạn trượt vì chẳng chăm chút cho hồ sơ của mình tí nào, vậy đành phải chém thôi =)). Có mỗi đọc hiểu yêu cầu tuyển dụng và chuẩn bị đầy đủ mà chưa xong. Haizzz.
4. Ức chế nhất là thi chuyên viên yêu cầu bằng C, mà cứ khai báo bằng B. Kiểm tra hồ sơ cũng ko có bằng.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
3 vị trí này cả nước sao lấy ít thế trời..chuyên viên qhkh còn nhiều..theo t tỉ lệ này k quá cao đâu..cái này giống như vòng bảng thôi mà..cv qhkh 136 người thì chak tầm 1/30 thôi..thi nhanh xong chak còn 1/15..v2 xong chak còn 1/5 thôi =))
update tỉ lệ chọi:
vị trí quản trị tín dụng tuyển 2, test 35 tương ứng 1/18
vị trí nhân viên tiền lương tuyển 2, test 48 tương ứng 1/24
vị trí nhân viên qhkh tuyển 9, test 199 tương ứng 1/22

theo mình đoán thì chuyên viên qhkh chắc là 1 chọi 50 hoặc hơn thế nữa vì người ta test 1, 2 ca còn nó đến 9 ca test ( mỗi ngày 3 ca, từ 03 đến ngày 05/07)

Các bạn cứ YÊN TÂM.

1. Hiện tại mới chỉ có danh sách cách bạn thi ngày 29/6 có thông báo qua vòng lọc hồ sơ. Còn các vị trí sau chưa có nên không phải lo.
2. Hồ sơ các bạn đã được lưu, kiểm duyệt và kiểm tra đầy đủ, nên trạng thái, ngày giờ trên website các bạn không cần quan tâm. Do hệ thống tuyển dụng sẽ không nhận hồ sơ không đủ thông tin yêu cầu, do đó nếu đã nộp được rồi thì cứ yên tâm mà ngồi chờ.
3. Rất nhiều bạn trượt vì chẳng chăm chút cho hồ sơ của mình tí nào, vậy đành phải chém thôi =)). Có mỗi đọc hiểu yêu cầu tuyển dụng và chuẩn bị đầy đủ mà chưa xong. Haizzz.
4. Ức chế nhất là thi chuyên viên yêu cầu bằng C, mà cứ khai báo bằng B. Kiểm tra hồ sơ cũng ko có bằng.

Bạn ơi cho mình hỏi nếu không đủ yêu cầu cho chuyên viên nhưng đủ yêu cầu cho nhân viên nó có cho mình xuống thi không hả ban?Thanks bạn.

Câc bạn ơi cho mình hỏi muốn biết vòng hồ sơ đậu hay rớt là kiểm tra xem họ gửi mail không hay là xem ở đâu vậy?

Các bạn cứ YÊN TÂM.

Anh ơi cho em hỏi chút ạ, tất cả các văn bằng em đều cho vào 1 file pdf như vậy khi xét duyệt hồ sơ hội đồng có biết ko anh, hay thấy 1 file tưởng thiếu thì chết em. :((.

tớ cũng bị :'(............................
tớ đọc thấy: LƯU Ý ỨNG VIÊN XEM TRẠNG THÁI HỒ SƠ
Đối với những Vị trí ứng viên đã Nộp đơn và quá hạn nhận hồ sơ, ứng viên chỉ có thể xem Lịch sử hồ sơ
BIDV hâm rồi...tớ nộp hôm 24/06 mà/....sao giờ bảo 28/06..:))))))))))))))))
Mình cũng thế, thời gian ứng cử vẫn ghi 20/6 nhưng phần Thao tác thì chỉ có Lịch sử/ rút hồ sơ thui.

Tớ nộp từ 20 mà thấy ngày nộp cứ bị nhảy liên tục, giờ cũng chỉ xem được lịch sử thôi :-<
Tớ vừa vào xem lại thì trên trang tuyển dụng của BIDV:
"LƯU Ý ỨNG VIÊN XEM TRẠNG THÁI HỒ SƠ
Đối với những Vị trí ứng viên đã Nộp đơn, ứng viên chỉ có thể xem Lịch sử hồ sơ"
Như vậy có thể hiểu ai đã nộp hồ sơ thành công thì chỉ xem đc lịch sử, ko phải hồ sơ bị loại đâu b ạ.
Giờ là ngồi chờ mail & qua ngày ko nhận đc mail of BIDV thì chính thức đã bị out [-O< hj

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất
Jellyyomost
Back
Bên trên