BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Các bạn thi ngày 28/06 thuộc ngạch khác nên chắc là ít vào ub, ko biết chúng ta đang mong đợi. Tớ đoán thế!

hix,Chờ đợi kiểu này rung tim thật,trước ngày thi 1 ngày mới biết mình có bị out hay ko:(

cái thư xin việc của tớ bị dồn lại...k theo trật tự j cả...cả ai bị thế không?..""""")))))))))...biết thế này đánh máy riêng bên WOrd rồi chuyển sang pdf , chèn cùng với Bảng điểm, giấy chứng nhận tốt nghiệp thì đã k như thế này..hj

cái thư xin việc của tớ bị dồn lại...k theo trật tự j cả...cả ai bị thế không?..""""")))))))))...biết thế này đánh máy riêng bên WOrd rồi chuyển sang pdf , chèn cùng với Bảng điểm, giấy chứng nhận tốt nghiệp thì đã k như thế này..hj
có thư xin việc nữa hả bạn?sax, hồ sơ mình sơ xài lắm

Câc bạn ơi cho mình hỏi muốn biết vòng hồ sơ đậu hay rớt là kiểm tra xem họ gửi mail không hay là xem ở đâu vậy?

ở trong hộp mail của bạn chứ ở đâu bạn @@
Bạn ơi cho mình hỏi nếu không đủ yêu cầu cho chuyên viên nhưng đủ yêu cầu cho nhân viên nó có cho mình xuống thi không hả ban?Thanks bạn.

có chi nhánh chỉ tuyển chuyên viên, có chi nhánh chỉ tuyển nhân viên, sao mà chuyển xuống được bạn..với lại bạn không đủ yêu cầu mà vẫn nộp là do lỗi của bạn, nếu chuyển xuống thì không công bằng với những bạn nộp nhân viên từ đầu rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,632
Thành viên mới nhất
w88you1
Back
Bên trên