BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Các bác cho e hỏi tý ! Tóm lại là có cần cam kết về bằng TN không ???
vì trên thông báo k nhắc j đến cảm kết cả, mà vào đây thì lại thấy ???

Làm một bảng cam kết ký tên rồi scan qua...trong yêu cầu nó cẩn cam kết điểm TN trên 6.5 và 2.5 mà

mng oi cho minh hoi scan bản gốc dc k? chứng chỉ Toeic mình chưa công chứng dịch thuật :(

Mọi người ơi file scan bản gốc hay scan bản sao các văn bằng vậy ạ?

Thư giới thiệu thì cứ viết như thư xin việc hay viết ở VCB vs Vietinbank ấy, tạo ấn tượng thôi chứ ko có cũng ko sao.
Tài liệu đính kèm thì chỉ cần mấy cái bản scan thôi, như yêu cầu trong hồ sơ ấy, chứ bạn làm cái hồ sơ chi tiết trên trang ấy là nó như cái CV rồi còn gì.

- - - Updated - - -

Thay vì việc hỏi đi hỏi lại các vấn đề rồi chờ ai đó "lại" giải đáp tiếp cho mất thời gian, thì các bạn cố gắng xem lại các page trước nhé @_@

cảm ơn bạn nhé. tại vì chỗ tài liệu đính kèm có mở ngoặc CV, mình tưởng lại phải viết 1 cái CV mới gồm cả mấy cái như điểm mạnh, điểm yếu cơ :D

scan bản sao thì là bản photo hay phải công chứng gì không ạ, giờ mới làm cuống quá

Các bạn cho mình hỏi chỗ mục thứ 10 (email) của bảng thông tin ứng viên là mình điền ở đâu vậy các bạn? Thanks!

Scan bản gốc lun đi bạn. Toeic ra mấy UBND QUẬN công chứng ko cần dịch thuật nha.

Sao mình nhấp vào chỗ : "Nộp đơn" rồi nộp hồ sơ mà k thấy chỗ nào đính kèm hồ sơ vậy mấy ban???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên