BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Mọi người cho mình hỏi đính kèm các bằng cấp liên quan chỗ nào vậy ? Sao mình tạo hồ sơ mà không thấy đâu hết? Với
lại mình đính kèm ảnh toàn thân mà size không cho phép, ai giúp mình với?
Cảm ơn!

Giải đáp thắc mắc cho các bạn về việc nén file dung lượng lớn, theo cách của mình đã thực hiện là dùng "phần mềm điều chỉnh hình ảnh" để điều chỉnh kích thước hình ảnh (Width: 500) là được, toàn bộ file rar của mình có 2.6MB trong đó có 1 file Word, 1 file PDF, 7 file hình ảnh lận đó.
Của mình 13 file ảnh, size 1,4MB hehe!

các bạn cho mình hỏi là mình thấy phần file đính kèm khi nộp hồ sơ có ghi ( cv, sơ yếu lý lịch, bảng điểm...) thì mình có phải nộp đính kèm cả cv và sơ yếu lý lịch không vậy?

các bạn cho mình hỏi là mình thấy phần file đính kèm khi nộp hồ sơ có ghi ( cv, sơ yếu lý lịch, bảng điểm...) thì mình có phải nộp đính kèm cả cv và sơ yếu lý lịch không vậy?
Không nhé, bạn cứ làm như yêu cầu của ngân hàng ở trang đầu, bạn có nộp thêm cũng không làm tăng khả năng đậu của bạn đâu...

Tải yêu cầu cụ thể ở cuối mục việc làm Chuyên viên - QHKH thì lại yêu cầu scan các Văn bằng, chứng chỉ (Tức là scan bản gốc) các bạn ạ. Chả biết theo yêu cầu nào nữa

Vậy là gửi kèm vào các văn bằng chứng chỉ hả bạn? Vì k thêm vào được tài khoản ban đầu như ảnh thẻ.

Bạn rút lại hồ sơ, xong vào quản lý hồ sơ chỉnh hồ sơ thêm ảnh thẻ vs ảnh toàn thân vào, rùi nộp lại kèm vs các bản scan ý

Mình đánh vật cả buổi chiều mới xong. Chắc tại lowtech quá. Nén mãi mới dc mấy cái file đủ dưới 3MB. Nhưng được cái hiện đại thật có email reply luôn. Năm nay thế là quá đổi mới rồi. Mọi người có ai nộp ở Sơn Tây Giao dịch viên k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,796
Thành viên mới nhất
Angelmaker Merc
Back
Bên trên