Eximbank [HOT] Eximbank tuyển dụng NV Tín dụng tại SGD 1, CN Bình Tân, CN Quận 10 (TPHCM) [15.03.2014]

Mình mới đi phỏng vấn Eximbank sáng nay, vị trí Dịch vụ Khách hàng. Mình thi test vào thứ 3 cách đây 3 tuần trước, thứ bảy tuần trước nhận được điện thoại của Eximbank nói là thứ 3 (tức là sáng nay) đi phỏng vấn. Hôm nay mình ko thấy phỏng vấn vị trí NV Tín dụng, chỉ thấy phỏng vấn 2 vị trí Dịch vụ Khách hàng và Thanh toán Quốc tế, chắc là các bạn vị trí NV Tín dụng đợi thêm 1 thời gian nữa vậy

đợi exim thông báo chắc mọi người đi làm ngân hàng khác hết rồi.

Eximbank tuyển cán bộ kinh doanh. Mình nộp hồ ngày 31.03.2014. Mà tới h ko thấy tin ji cả. huhuhu

Mình mới đi phỏng vấn Eximbank sáng nay, vị trí Dịch vụ Khách hàng. Mình thi test vào thứ 3 cách đây 3 tuần trước, thứ bảy tuần trước nhận được điện thoại của Eximbank nói là thứ 3 (tức là sáng nay) đi phỏng vấn. Hôm nay mình ko thấy phỏng vấn vị trí NV Tín dụng, chỉ thấy phỏng vấn 2 vị trí Dịch vụ Khách hàng và Thanh toán Quốc tế, chắc là các bạn vị trí NV Tín dụng đợi thêm 1 thời gian nữa vậy
Bạn pv ở Sở GD tp HCM hả bạn? Hỏi những gì vậy? Thấy oke hk?
Mình thi NV Td, chờ dài cả cổ, k biết đến khi nào ...

Bạn pv ở Sở GD tp HCM hả bạn? Hỏi những gì vậy? Thấy oke hk?
Mình thi NV Td, chờ dài cả cổ, k biết đến khi nào ...
Ko, mình phỏng vấn ở 24B Trương Định Q3, mình thấy vị trí TTQT cũng phỏng vấn ở đây mặc dù Eximbank tuyển TTQT ở Hội Sở. Chắc là bạn cũng sẽ được kêu phỏng vấn ở đây thôi. Họ hỏi những cái cơ bản như những cuộc phỏng vấn bình thường thôi, ko hỏi xoáy đâu, bạn trả lời tự tin là được. Chúc bạn may mắn :)

Ko, mình phỏng vấn ở 24B Trương Định Q3, mình thấy vị trí TTQT cũng phỏng vấn ở đây mặc dù Eximbank tuyển TTQT ở Hội Sở. Chắc là bạn cũng sẽ được kêu phỏng vấn ở đây thôi. Họ hỏi những cái cơ bản như những cuộc phỏng vấn bình thường thôi, ko hỏi xoáy đâu, bạn trả lời tự tin là được. Chúc bạn may mắn :)

Bạn PV lâu ko, bên GDV PV bao nhiu ng vậy

Ôi, cũng mong đc gọi đi pv lắm lắm, hóng 3 tuần rồi mà chẳng thấy động tĩnh gì bạn ơi.
Thế chắc bạn pv tốt rồi, chúc mau có lịch trao đổi chế độ nhé

..mình nhận được tin nhắn hẹn pv sáng thứ 4 tuần này tại Trương Định quận 3.....

Bạn PV lâu ko, bên GDV PV bao nhiu ng vậy
Mỗi người cũng khoảng 10-15 phút
Ôi, cũng mong đc gọi đi pv lắm lắm, hóng 3 tuần rồi mà chẳng thấy động tĩnh gì bạn ơi.
Thế chắc bạn pv tốt rồi, chúc mau có lịch trao đổi chế độ nhé
Thực ra cũng ko có nhiều cơ hội đậu lắm, GDV hơi kén nam mà lúc phỏng vấn GDV chỉ có mình mình là nam @.@ Hy vọng là được như bạn nói, thank nha :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên