Eximbank [HOT] Eximbank tuyển dụng NV Tín dụng tại SGD 1, CN Bình Tân, CN Quận 10 (TPHCM) [15.03.2014]

Ghê thật, phỏng vấn gì mà tới 30p @.@, danh sách bao nhiêu người mà mỗi mình bạn 30p thế. Mình thì chưa có kết quả, có khi rớt rồi cũng nên :D, hôm nay là 8 ngày kể từ ngày phỏng vấn rồi. Rớt chắc họ không báo đâu, còn đậu thì không biết khi nào mới báo, khổ là vậy. Eximbank gọi điện báo chứ ko nhắn tin hay gửi mail

Họ có thông báo cho bạn không mà bạn biết out, nếu ko thì cứ hy vọng đi
Ko cần thông báo ... nhìn cách người ta pv và thái độ là tự hiểu mà....keke..chúc các bạn may mắn nhé....:v

Lúc ký tên mình cũng quên để ý ds bi nhiu ng, chỉ nhớ lúc đang pv một chị trong hội đồng có nhắc "Các a hỏi vừa thôi, canh thời gian, ds pv tới mấy chục ng đấy" ...Mình là ng đầu tiên chào đầu, mở màn nên các a/c chưa canh thời gian gì cả. Herher, đc c ấy nhắc phát xong là cường độ câu hỏi giảm dần và kết thúc
Chưa đâu bạn, thấy Exim lâu lắc mới có kq mà (test xong đúng 1 tháng mới pv @@).
Cứ hy vọng đê, có tốn tiền đâu :)
Phỏng vấn mình ngán nhất là lúc đầu và lúc cuối, lúc đó họ chưa chuẩn bị hoặc là đã quá mệt, phỏng vấn qua loa thôi
Ko cần thông báo ... nhìn cách người ta pv và thái độ là tự hiểu mà....keke..chúc các bạn may mắn nhé....:v
Chưa có kết quả thì chưa biết được đâu, mình cũng chúc bạn may mắn

Ban toan0991 chia se cho mình chút về chế độ lương eximbank đc k
Luơng của EIB thế này nhé.....thử việc 2 tháng luơng là 2tr4/tháng (thấp kinh......nhưng cái này là quy định chung của hệ thống). Nếu thử việc mà kiếm đc khách hàng và có số thì sẽ đc ký hđ sớm. Luơng ký hđ chính thức thì tùy chi nhánh bạn à...luơng cũng ok so với các ngân hàng khác (chi nhánh làm ăn ok nhất thì mới vào luơng bạn ko duới 8tr). Chỉ tiêu thì mỗi tháng RBO là 1,5-2tỷ dư nợ, ko có chỉ tiêu huy động hay thẻ j hết. Mình làm PGD chủ yếu là cá nhân vs DN nhỏ nên bên KHDN thì mình ko rõ.
Nói chung mình mới vào EIB đc có hơn tháng nên cũng chưa có bjt j nhìu....tham khảo nhé.

Luơng của EIB thế này nhé.....thử việc 2 tháng luơng là 2tr4/tháng (thấp kinh......nhưng cái này là quy định chung của hệ thống). Nếu thử việc mà kiếm đc khách hàng và có số thì sẽ đc ký hđ sớm. Luơng ký hđ chính thức thì tùy chi nhánh bạn à...luơng cũng ok so với các ngân hàng khác (chi nhánh làm ăn ok nhất thì mới vào luơng bạn ko duới 8tr). Chỉ tiêu thì mỗi tháng RBO là 1,5-2tỷ dư nợ, ko có chỉ tiêu huy động hay thẻ j hết. Mình làm PGD chủ yếu là cá nhân vs DN nhỏ nên bên KHDN thì mình ko rõ.
Nói chung mình mới vào EIB đc có hơn tháng nên cũng chưa có bjt j nhìu....tham khảo nhé.
zậy còn bên gdv, lương thưởng, chi tiêu ntn bạn có thể chia sẻ một tí được ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,600
Thành viên mới nhất
thecrampsmerch
Back
Bên trên