Eximbank [HOT] Eximbank tuyển dụng NV Dịch vụ KH (GDV) tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành [25.04.2015]

Hôm nọ mình xem thì thấy có người bảo có đợt tuyển dụng thi xong hai tháng mới có kết quả, với cả đợt này exim đang lo nhiều việc lớn như đại hội cổ đông, sát nhập với nam á cho nên chắc cũng hơi bận. Mọi người chịu khó chờ chút nha ( cũng là tự an ủi mình luôn , vì hôm đó mình làm cũng không tốt lắm)

mình được hẹn mai di phỏng vấn ở Vincom, nhưng cứ lăng tăng ko bít là NH đang tuyển vị trí gì? GDV hay sales nữa :confused:, mà GDV ở Exim có áp chỉ tiêu huy động ko vậy mọi người???

mình được hẹn mai di phỏng vấn ở Vincom, nhưng cứ lăng tăng ko bít là NH đang tuyển vị trí gì? GDV hay sales nữa :confused:, mà GDV ở Exim có áp chỉ tiêu huy động ko vậy mọi người???
hôm c nộp là chi nhánh nào ? sao t thi từ 25/3 mà mãi chưa có kết quả. hay lại out nhỉ. t gọi hỏi chi nhánh t nộp hồ sơ thì họ lại bảo chưa có kết quả.
c được chi nhánh gọi hay hội sở cậu ? mà t nhớ ko nhầm thì c ở HCM à ? t thi ở Hà nội đến giờ chưa có kết quả

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm c nộp là chi nhánh nào ? sao t thi từ 25/3 mà mãi chưa có kết quả. hay lại out nhỉ. t gọi hỏi chi nhánh t nộp hồ sơ thì họ lại bảo chưa có kết quả.
c được chi nhánh gọi hay hội sở cậu ? mà t nhớ ko nhầm thì c ở HCM à ? t thi ở Hà nội đến giờ chưa có kết quả
Mình thi hôm 16/4, mới tuần rồi thôi, mình nộp chi nhánh Cộng Hòa ở HCM, lúc đi test 1 chỗ, hẹn pv lại một chỗ khác, cũng chẳng biết nữa.
Hôm bạn thi đề tự luận hỏi về bán hàng nhìu ko? sao mình sợ bị tuyển vô làm sales quá!

Mình thi hôm 16/4, mới tuần rồi thôi, mình nộp chi nhánh Cộng Hòa ở HCM, lúc đi test 1 chỗ, hẹn pv lại một chỗ khác, cũng chẳng biết nữa.
Hôm bạn thi đề tự luận hỏi về bán hàng nhìu ko? sao mình sợ bị tuyển vô làm sales quá!
hôm mình thi là kiểu trắc nghiệm chọn đáp án và điền kết quả: tính lãi suất, hỏi ngày đáo hạn, tiền gửi tiết kiệm... và 3 câu tự luận : khách hàng và khách hàng tiềm năng quan trọng như thế nào. Còn câu nữa mình không nhớ rõ.
c thi đề thế nào ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back