Eximbank [HOT] Eximbank tuyển dụng NV Dịch vụ KH (GDV) tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành [25.04.2015]

Ban Huyen oi , c dau chi nhanh nao cua exim the? t hn duoc nhan su cua exim goi bao thu 2 den chi nhanh BA DInh nhan viec ma ko thay noi chuan bi gi?to thi dang lam o Doanh nghiep ma gap qua ko biet thu2 den xin nghi 1,2 ngay de ban giao cong viec dc ko.cau cho t xin sdt cua c de to hoi may thu voi nhe!cam on cnhieu.
uhm,mình ở chi nhánh Cộng Hòa-HCM, còn nhận việc thì ko cần chuẩn bị gì đâu,vì bạn đã nộp đầy đủ hồ sơ rùi mà đúng ko?nếu có cần mang gì thì bên nhân sự đã thông báo rùi, c đừng lo.còn cậu muốn nhận việc ngày nào thì gọi dt báo ngân hàng trước để họ sắp xếp. có gì cần hỏi cậu nt riêng cho mình trên trang ub này nhé, trên đây mạng cộng đồng nên mình ngại cho số dt lắm, hihi

Ban Huyen oi , c dau chi nhanh nao cua exim the? t hn duoc nhan su cua exim goi bao thu 2 den chi nhanh BA DInh nhan viec ma ko thay noi chuan bi gi?to thi dang lam o Doanh nghiep ma gap qua ko biet thu2 den xin nghi 1,2 ngay de ban giao cong viec dc ko.cau cho t xin sdt cua c de to hoi may thu voi nhe!cam on cnhieu.
Trang ơi, hình như mỗi bạn đỗ ý, cho mình số bạn được không?

mấy bạn ơi, giờ nộp còn kịp ko?sợ xin mấy cái giấy tờ kia ko kịp ấy, giờ mình mag mỗi cái bản thông tin ứng viên trên web đi nộp r mấy cái kia bổ sung sau được ko mấy bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,653
Thành viên mới nhất
euchinicute
Back
Bên trên