Eximbank [HOT] Eximbank tuyển dụng NV Dịch vụ KH (GDV) tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành [25.04.2015]

t cũng test gdv hôm 25/3 mà chưa thấy gì. t gọi hỏi nhân sự thì bảo chưa có kq và lịch pv :3. cậu có biết pv hôm đó là chi nhánh hay toàn bộ hệ thống ko c ?
bạn ơi, cho mình hỏi là hôm đi test trên đề test của bạn ghi là Nhân viên dịch vụ khách hàng cá nhân hay ghi Giao dịch viên vậy? tại nay mình đi test mà thấy ghi NVDVKHCN, đề lại nghiên về bán hàng, nên mình ko biết là mình test Giao dịch viên hay Nhân viên kinh doanh nữa:(

sáng nay mình vừa qua chi nhánh Ba Đình, HN để nộp hồ sơ, chị phòng nhân sự bảo , e qua chi nhánh khác nhé, bên này tuyển đủ rồi, bh sao mà biết đc chi nhánh nào đủ , cn nào chưa đủ, thế này mất time quá., cái nào đủ phải xóa đi chứ ah.

bạn ơi, cho mình hỏi là hôm đi test trên đề test của bạn ghi là Nhân viên dịch vụ khách hàng cá nhân hay ghi Giao dịch viên vậy? tại nay mình đi test mà thấy ghi NVDVKHCN, đề lại nghiên về bán hàng, nên mình ko biết là mình test Giao dịch viên hay Nhân viên kinh doanh nữa:(
hôm ấy là ghi NVDVKH (GDV) cậu à

tớ thi hôm 25/3 ở Nguyễn Thái học. Tớ nộp hồ sơ ở Láng hạ c à. c cũng thi gdv exim à ? c thi chi nhánh nào ?có kqua chưa c ?
t chưa thi c ah, t qua số 4a láng hạ - CN Ba Đình hôm qua để nộp hồ sơ mà họ nói đủ người rồi, e tìm chi nhánh khác c ah. bh t cũng k biết chi nhánh nào thiếu để nộp.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên