DongABank [HOT] DongABank tuyển dụng 85 vị trí trên toàn quốc

sao mình nộp rồi mà hok thấy mail báo gì hết vậy các bạn :( ai rành chỉ mình với, để mình bik nộp lại, hizzzz! mình mới nộp chiều hwa thôia h:)

Nộp được thông báo -->Sướng
Được cấp ID & Password thông báo hồ sơ đã được chấp nhận xong Sướng không được bao lâu vì chờ dài cổ 2 tháng chẳng thấy tăm hơi gì nữa.

- - - Updated - - -

Nộp được thông báo -->Sướng
Được cấp ID & Password thông báo hồ sơ đã được chấp nhận xong Sướng không được bao lâu vì chờ dài cổ 2 tháng chẳng thấy tăm hơi gì nữa.

bạn ứng tuyển xong sẽ nhận được 1 email thông báo ID và Pass để đăng nhập vào cái trang dongabank.hirringboss.com gì gì đó :).Vào đó để theo dõi tình trạng hồ sơ.

- - - Updated - - -

Chia buồn cùng bạn.Mình hnay mới nhận được thông báo đi sơ tuyển vào sáng t2 này nè.:(...không thấy nói rõ sơ tuyển làm làm cái gì đây nữa

- - - Updated - - -

Mình cũng đã phải đợi cả chục hôm đó bạn.Cứ bình tĩnh đi.

mình cũng mới nhận dc mail đi pv này.25/7.mình thi cả tháng nay rồi,hôm qua mới nhận dc mail mời pv.các bạn cứ bình tĩnh

Bạn ơi. Bạn đi pv vị trí gì vậy? Kinh doanh ngoại hối đúng ko. Bạn thi tuyển khi nào vậy. PV đông người ko bạn. Ko biết là Đông Á chia ra pv từng đợt hay pv tập trung 1 ngày luôn nhỉ.

Bạn ơi. Bạn đi pv vị trí gì vậy? Kinh doanh ngoại hối đúng ko. Bạn thi tuyển khi nào vậy. PV đông người ko bạn. Ko biết là Đông Á chia ra pv từng đợt hay pv tập trung 1 ngày luôn nhỉ.

lúc đầu tớ nộp nhân viên tín dụng, nhưng hôm đi sơ tuyển các anh ý bảo anh mình hợp vs nhận viên phát triển kinh doanh,nên chuyển mình sang bên đó,thi trên máy tính hết,nói chung cũng không khó lắm, hôm đi pv lúc tớ đến mới có 1 bạn nữa đang ngồi chờ,vs đang sắp xếp bàn ghế,vừa ngồi dc 1 lúc thì bác giám đốc xuống bảo gọi bạn nam vào trước đi,:d ! thế là phải vào đầu tiên.lúc pv xong mình về thì có gặp vài bạn nữa đến,chắc là ngân hàng hẹn theo nhóm,ko biết bjo mới có kết quả đây.hjc.

nhân viên ptkd hỏi về mấy sản phẩm thẻ của bank và kiến thức sales

nhân viên hỗ trợ tín dụng thì ôn bộ đề 51 câu trên forum.

thi english thì rất dễ thư này ai gửi, ai nhận, loại thư j, số men cao hơn số women,..., iq ko quá khó nhưng cũng có vài câu khoai.

bạn ứng tuyển xong sẽ nhận được 1 email thông báo ID và Pass để đăng nhập vào cái trang dongabank.hirringboss.com gì gì đó :).Vào đó để theo dõi tình trạng hồ sơ.

- - - Updated - - -

Chia buồn cùng bạn.Mình hnay mới nhận được thông báo đi sơ tuyển vào sáng t2 này nè.:(...không thấy nói rõ sơ tuyển làm làm cái gì đây nữa

- - - Updated - - -

Mình cũng đã phải đợi cả chục hôm đó bạn.Cứ bình tĩnh đi.
phải vào đia chỉ cập nhật à cậu? nó có gửi ve mail không? tớ ko the đăng nhập được vào cái tài khảon đấy...huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên