DongABank [HOT] DongABank tuyển dụng 85 vị trí trên toàn quốc

Mình lúc nhận ID và password cũng hí hửng lắm nhưng hí hửng bao nhiêu thì chán bấy nhiêu vì chẳng thấy liên lạc kêu mình đi thi hay phỏng vấn cả. Hên hôm nay thi bên SHB làm rất tốt nên cảm xúc dâng trào. hehe.
đề như nào thế bác, bác có thể nói sơ qua dc k ạ.:>:>

Từ lúc mình nhận dc cái ID và password đến nay gần 2 tháng rồi vẫn chưa thấy tin tức gì :)
cậu ơi tớ hỏi..cái tài khoản đông á cho, tớ đăng nhập mấy lần đầu thì ok, nhưng mấy lần sau đăngnhập nó ghi là không có quyen truy cập, xin vui lòng lien he với nhà quản lý.. cấu có từng bị như vậy không? tớ phải làm sao đây

C thi SHB ở chi nhánh nào đấy?
Mình thi chi nhánh TP HCM

- - - Updated - - -

cậu ơi..tớ hỏi chút..tớ đăng nhập vào cái tài khoản đông á, mấy lần đâu thì ok, nhung mấy lần sau nó ghi là không có quyen truy cập, cậu từng bị the chưa? tớ phải làm sao đây
Tớ chưa từng bị vậy. :)

- - - Updated - - -

đề như nào thế bác, bác có thể nói sơ qua dc k ạ.:>:>

Đề không khó :) ..................................................

sao bây giờ vào trang tuyển dụng của Đông Á lại ko thấy gì nhỉ, hay là hết hạn tuyển dụng rồi à? mình còn chưa làm gì cơ mà :(

thật không biết sao nữa. nộp lâu rùi mà không thấy nhận được mail là đạt hay không đạt nữa...

Mình cũng chả thấy gì :3 Cũng ko có gì là lạ, bởi nhiều ngân hàng cũng chả thấy tăm hơi gì như này :))

sau 1 hôm là mình đc nhận cái id với pass rồi, n mà chả biết tn, 4 ngày rồi chưa thấy thông tin ji thêm, mình nộp hôm 17/7, 18/7 là đc cấp id với pass.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên