BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Không hiểu mình nói gì sai mà nói mình vớ vẩn.Rõ ràng mình sử dụng từ hầu hết nhé.Kiểu nói của bạn chắc thuộc top hầu như không được gọi rồi. Đừng gato bằng những từ ngữ như thế.Mình cung cấp thông tin đều chính xác cả.

Thời gian nhận việc từ 1/9 - 15/9 nên còn nhiều chi nhánh chưa gọi. Nhất là mấy chi nhánh ở Hà Nội. Mình ghét mấy cái kiểu thể hiện nguy hiểm thôi. Còn xin lỗi, bạn nghĩ bạn là ai mà mình phải GATO :D

Mình được báo đỗ từ hôm t6(Mình thi CV QLKH). Nhưng hiện tại mình vẫn đang tìm hiểu để đưa ra quyết định cuối cùng là có về BIDV ko. Mình có một số lăn tăn, có bạn nào đang công tác ở BIDV thì cho mình hỏi thăm chút.
1. Theo mình biết thì BIDV vẫn trao quyền tự quyết cho chi nhánh rất lớn? Vậy ko biết có nguồn tin nào nắm đc là liệu BIDV có định hướng chuyển sang phê duyệt tập trung mạnh mẽ hơn trong thời gian tới ko?
2. Định hướng phát triển của BIDV trong thời gian tới là như thế nào? (Đánh mạnh Bán Lẻ? Kiện toàn nhân sự? Chuyển đổi mô hình? hay mục tiêu nào khác ko?)
3. Cơ chế lương của BIDV là như thế nào?
Và còn một số điều cần phải hỏi thăm nữa, có bạn nào sẵn lòng thì giải đáp giúp mình nhé?
Trân trọng cảm ơn! :)
Lẽ ra những câu hỏi này bạn nên dành cho hội đồng phỏng vấn bạn hôm đó mới phải.
1. Theo ngu ý của mình thì phê duyệt tập trung hay không không nói lên bản chất của vấn đề.
2. Định hướng trở thành một ngân hàng thương mại cổ phần dẫn đầu bla bla....
3. Cơ chế lương thực sự chưa công bằng, chưa có cái gọi là KPIs.
Tuy nhiên, BIDV có bản sắc riêng; dự kiến trong thời gian tới sẽ thay đổi mạnh mẽ để trẻ hóa và năng động hơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,499
Thành viên mới nhất
game789clubllc
Back
Bên trên