BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Gato với mấy bạn đỗ hcm lần này quá .
đợt sau thế nào bạn cũng đậu mà. tụi mình may mắn hơn chút nên vào bidv trước thôi.Chứ vào phỏng vấn thấy bạn nào cũng giỏi.
Bữa phỏng vấn có làm wen một bạn Đại học Ngân hàng, bạn đó ghi chép tất cả những gì về kinh tế, tình hình này kia, blabla lịch sữ BIDV, viết những câu tiếng anh phỏng vấn ra tập trước nữa.:eek::eek::eek::eek:
không hổ danh là sinh viên đại học ngân hàng.

Thấy bạn đó mà mình hỗ thẹn luôn @@:confused::confused::confused: @@ mình thì cực kỳ làm biếng, đọc rồi we^n rồi. Vào phỏng vấn có cái nào phan cái đó. Không biết bạn đó có đậu không nữa.:rolleyes::rolleyes:

Tới hết chiều nay hầu như các bạn đậu đã được chi nhánh gọi điện thoại mấy bạn nhé.Ai chưa được gọi thì chuyển qua thực hiện kế hoạch khác là được òi.

Bạn @Jeremy T nói em vớ vẩn cũng không sai đâu :rolleyes:

Không nhất thiết các chi nhánh phải gọi trong ngày hôm nay. Thậm chí sau 2-3 tháng sau vẫn có thể gọi bổ sung thêm. Đó là trong trường hợp chi nhánh có sự sụt giảm nhân sự ngoài dự tính ( có người nghỉ việc trong 2-3 tháng tới chẳng hạn) hoặc gia tăng do nhu cầu công việc Hoặc cả trong trường hợp các bạn ứng viên đã đậu đợt này không đến ký hợp đồng, hoặc đã ký hợp đồng nhưng có chỗ khác tốt hơn và nghỉ ở BIDV để sang chỗ mới đó.

Hiện tại VCB đang tuyển. Vẫn biết có nhiều bạn đậu BIDV rồi thì không thiết tha với VCB nữa. Nhưng có nhiều bạn vẫn yêu mến VCB và biết đâu đợt này lại đậu. Rồi sau 1 thời gian thử việc ở BIDV xong, VCB gọi thì bạn đó sẽ nghỉ ở BIDV và sang VCB. NHường chỗ trống còn lại ở BIDV cho ứng viên khác.

Cho nên mới nói, các bạn chưa đậu hãy cứ hy vọng. Năm nào cũng có nhiều bạn từ chưa đậu thành đậu :)

Đó là lý do anh nhím ở bài post trước có nói : CÓ điều tích cực sắp xảy ra là vì vậy :)

a nhím có thể xem giúp kết quả đc ko ạ, e sắp vỡ tim rồi, ko muốn chờ đợi nữa
Như mấy bài post trước anh nhím đã nói rồi mà em.

Hiện tại HO đã phê duyệt kết quả tuyển dụng rồi. Nên mấy em cứ mạnh dạn gọi điện thoại lên chi nhánh, họ sẽ trả lời cho em biết. Nói chuyện qua điện thoại người ta có biết mình là ai đâu mà ngại nè :D

Nếu như anh nhím đã nhiệt tình trả lời và hướng dẫn các em từ những viên gạch đầu tiên khi làm hồ sơ dự tuyển, thi tuyển, phỏng vấn...thì đến giờ phút này các em hãy tự học cách chủ động để có thông tin của mình.

Ngày xưa anh nhím chỉ hỏi khi không còn cách nào để khai thác thông tin được nữa.

Cuộc sống không phải khi nào cũng có một anh nhím xù lông để trả lời cho các em tất cả mọi chuyện. Hãy tự mình bước đi trên đôi chân của mình đi em à. :)

Còn nếu ngại, hãy chờ đợi, HO sẽ up kết quả trong tuần này nha :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên