BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Vào đọc bài của a Nhím mình càng thấy câu này đúng: Cái gì mình chưa đạt được thì thường cho n là đẹp đẽ! Tự dưng thấy các bạn háo hức sốt ruột, comment trên này mà thấy vui vui, lại nghĩ đến lúc có kết quả rồi k muốn vào diễn đàn xem các bạn nữa mà thấy buồn, mình lại cứ kiểu muốn níu giữ cái không khí này, lâu lâu có kết quả cũng được. Lắm lúc ta phải sống chậm lại như lúc này để học một chữ NHẪN! BIDV thật là tuyệt vời!

Thay vì stt đợi kết quả, nhân dịp này sao chúng ta không phân tích các lý do vì sao lại thông báo trễ..................hay là các bạn đậu đã được báo và chúng ta la các ứng viên sáng giá cho đợt sau.hihi
Đợt sau mà thi chắc chúng mình có cả một thư viện kinh nghiệm ấy nhỉ
Học mãi ko hết.

Kinh nghiệm của anh là pv xong thì hầu hết các bạn, những ng dc pv đều biết dc phần nào mình đậu hay rớt. Để ý ban giám khảo là các bạn có thể rõ. Có chi nhánh tính thông báo từ sớm theo dự kiến nhưng cuối cùng lại chưa thông báo. Chắc có vướng mắc gì rồi.
Chờ đợi mỏi mệt nhỉ. Nhớ lúc xưa còn mỏi mệt hơn. Mong có kq để viết đơn xin nghỉ việc. Sống cả tháng trời trong cơ quan như thằng khùng, ko làm dc gì cả. Sau này có kq rồi thì lại trẻ ra đến mấy tuổi :))) vì đúng 30 ngày sau mình mới dc tha khỏi cơ quan.
Giờ, nhìn lại quãng thời gian làm ở đây, thấy mình làm việc yếu kém quá. Chả năng động như lúc xưa :(. Buồn vì chưa cống hiến được nhiều cho BIDV

Kinh nghiệm của anh là pv xong thì hầu hết các bạn, những ng dc pv đều biết dc phần nào mình đậu hay rớt. Để ý ban giám khảo là các bạn có thể rõ. Có chi nhánh tính thông báo từ sớm theo dự kiến nhưng cuối cùng lại chưa thông báo. Chắc có vướng mắc gì rồi.
Chờ đợi mỏi mệt nhỉ. Nhớ lúc xưa còn mỏi mệt hơn. Mong có kq để viết đơn xin nghỉ việc. Sống cả tháng trời trong cơ quan như thằng khùng, ko làm dc gì cả. Sau này có kq rồi thì lại trẻ ra đến mấy tuổi :))) vì đúng 30 ngày sau mình mới dc tha khỏi cơ quan.
Giờ, nhìn lại quãng thời gian làm ở đây, thấy mình làm việc yếu kém quá. Chả năng động như lúc xưa :(. Buồn vì chưa cống hiến được nhiều cho BIDV
Nghe như lời trăng trối thế ku. :D
Bạn nhím cũng buồn vì chưa cống hiến được nhiều. Tiếc :(

Sao anh lai cung ra di vay? Hoangmang style

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,713
Thành viên mới nhất
thangvtb
Back