BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Tự dưng cứ thích BIDV vì lương cao, sang chảnh, anh chị dễ mến; nhưng đúng là ko có gì đảm bảo mình sẽ trung thành mãi mãi. Có thể sau này mình sẽ làm ở 1 nơi bt, nhưng lại phát hiện ra đó là nơi tốt nhất với mình, nhưng đến bao h điều tốt nhất ấy mới đến :(, có phải mình phải tự tìm ko.
Ấy chết, điều này phải cho vào NKC chứ :D

Anh nhim co the chia se tai sao anh lai chuyen sang VCB khong a?tai e thay anh cung co su nghiep den 4,5 nam o BIDV roi ma?Bo di thi phi lam.Hay sang day de tim tinh yeu dich thuc cua doi minh a:)))
BIDV đã trở thành tâm hồn rồi em à, không thể so sánh được với bất kỳ điều gì đâu. Tâm hồn, tuổi trẻ của mình ở đấy.

BIDV là một mối tình đầu của anh nhím vì anh nhím ra trường cái là đầu quân cho BIDV rồi :) và một điều hiển nhiên là BIDV luôn có một đặc quyền khi là điều ĐẦU TIÊN và DUY NHẤT.

Nhưng để là điều MÃI MÃI thì cần lắm một chữ DUYÊN ;)

Cũng như các em luôn một mối tình đầu để luyến tiếc. Bàn tay chưa kịp nắm. Lời yêu chưa kịp trao. Chính cái sự day dứt đó làm tình đầu luôn sống mãi trong tim mình :)

Còn quá sớm để nói trước điều gì. :) cứ để mọi thứ tự nhiên là tốt nhất :)

Thôi. Tự nhiên chuyển chủ đề qua anh nhím. Tập trung vào hóng kq :)

Mình nhờ bạn gọi điện lên chi nhánh (Quảng Ninh) thì được bảo là chưa có kết quả và tuần sau mới có (chưa biết được là đầu tuần hay cuối tuần). Nên dự là chắc nhiều chi nhánh cũng giống vậy.
Cứ ăn chơi xong 2/9 may ra mới có tin quá :oops::oops::oops:

BIDV đã trở thành tâm hồn rồi em à, không thể so sánh được với bất kỳ điều gì đâu. Tâm hồn, tuổi trẻ của mình ở đấy.

BIDV là một mối tình đầu của anh nhím vì anh nhím ra trường cái là đầu quân cho BIDV rồi :) và một điều hiển nhiên là BIDV luôn có một đặc quyền khi là điều ĐẦU TIÊN và DUY NHẤT.

Cũng như các em luôn một mối tình đầu để luyến tiếc. Bàn tay chưa kịp nắm. Lời yêu chưa kịp trao. Chính cái sự day dứt đó làm tình đầu luôn sống mãi trong tim mình :)

Dạ, lâu lâu phải đổi chủ đề tí anh Nhím ơi. Hóng kết quả mãi thấy cũng mệt mỏi quá rồi :p

Mình nhờ bạn gọi điện lên chi nhánh (Quảng Ninh) thì được bảo là chưa có kết quả và tuần sau mới có (chưa biết được là đầu tuần hay cuối tuần). Nên dự là chắc nhiều chi nhánh cũng giống vậy.
Cứ ăn chơi xong 2/9 may ra mới có tin quá :oops::oops::oops:
Cứ xác định tâm thế là tuần sau có kết quả để khỏi quá ngóng trông :rolleyes:

Dạ, lâu lâu phải đổi chủ đề tí anh Nhím ơi. Hóng kết quả mãi thấy cũng mệt mỏi quá rồi :p
Cậu nói đúng ý tớ, mấy trăm trang chỉ có: khi nào thì có kq, cần lắm 1 cái mốc, lâu lâu chấm phá hạnh phúc quá hay tạm biệt bidv. Hết rồi@@ Nên anh Nhím chia sẻ tí lại hay, chủ đề hot dc tất cả quan tâm :p

Dạt dào văn chương quá anh! :)

Thay vì stt đợi kết quả, nhân dịp này sao chúng ta không phân tích các lý do vì sao lại thông báo trễ..................hay là các bạn đậu đã được báo và chúng ta la các ứng viên sáng giá cho đợt sau.hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên