BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Cảm nhận một chút về pv BIDV , các anh chị rất thân thiện, vui vẻ, được hẹn 7h45 sáng mà tới hơn 2h chiều mới được pv . Hội đồng pv gồm 9 người, nhìn người thôi mà hoang mang. Vào pv tầm 15, 20p gì đấy, cũng được gt bản thân, bốc 3 câu hỏi, trả lời xong được hỏi thêm về việc mình đã làm trước đó. Minh căng thẳng quá trả lời k ổn lắm, người gật đầu, người lắc đầu làm hoang mang hơn. Hội đồng rất hay nhé, tạo ra tình huống cười cho mình bớt căng thẳng. Tuy k hi vọng mấy nhưng cũng mãn nguyện lắm rồi vì vào tới vòng pv BIDV được giáp lá cà là một may mắn . Chịu khó quan sát, nói chuyện làm quen tí là thấy có COCC. Nhưng không quan trọng ở đâu cũng thế, quan trọng mình có khả năng lay chuyển không. Hẹn BIDV đợt sau vậy!!!
b ơi review mấy câu hỏi cho mn tham khảo với, cảm ơn b nhiều nha

Mình mới thi sáng hôm qua, vị trí chuyên viên GDV, CN Ba Đình. P.v cả CVKH và GDV trong buổi sáng nên đến 12h trưa mới tới lượt mình, sau mình còn 2 bạn nữa là kết.

Trước khi vào p.v vấn ngồi ngoài bốc thăm 3 câu hỏi, sau đó ngồi vạch các ý ra giấy, chờ bạn trước p.v xong thì vào. Hội đồng p.v ngồi một dãy dài, mình k kịp đếm xem có bn người nữa. Mình vào giới thiệu bản thân ngắn gọn, trả lời một mạch 3 câu hỏi, không ai hỏi j thêm nên mình đi ra. Chắc mình là người p.v nhanh nhất hôm qua mất :D

3 câu hỏi của mình là:
1, Thẻ ghi nợ nội địa (ATM) là j? Công dụng của nó? Kể tên các NH có thị phần thẻ cao.
2, Hang Sơn Doong đc ng Mỹ gọi là "Thế giới khổng lồ". là một ng dân Việt bạn làm j để bảo tồn di sản này?
3, Hãy kể cho chúng tôi nghe về một thất bại trong công việc của bạn vừa qua? Nguyên nhân tại sao?

Có bạn còn bốc phải câu hỏi về lịch sử hình thành. Mình điểm thi "cao" quá rồi (thứ 2 từ dưới lên) nên cũng xác định đi p.v cho biết thôi. :D Các bạn trước mình p.v có người lâu, có người cũng khá nhanh, nhưng chắc k ai nhanh bằng mình :D

Chúc các bạn chưa thi may mắn!

Nếu bạn cần có xác nhận của trưởng phòng nhưng trưởng phòng gây khó khăn thì b sẽ giải quyết ntn???
câu này tl ntn cho hợp lý nhỉ mọi người :D

review phần câu hỏi pv cv gdv của mình
Xh tình hình lạm phát hiện nay, thách thưc của lp vs nền ktế
Tình huống, trong đk khó khăn bạn có sẵn sàng chấp nhận giảm lương k
Nvụ nêu trách nhiệm, cv của gdv.
Ngoài ra có 1 số câu hỏi phụ. Thế nào là giới thiệu chéo, e là người hướng nội thì có phù hợp vs vị trí gdv k

review phần câu hỏi pv cv gdv của mình
Xh tình hình lạm phát hiện nay, thách thưc của lp vs nền ktế
Tình huống, trong đk khó khăn bạn có sẵn sàng chấp nhận giảm lương k
Nvụ nêu trách nhiệm, cv của gdv.
Ngoài ra có 1 số câu hỏi phụ. Thế nào là giới thiệu chéo, e là người hướng nội thì có phù hợp vs vị trí gdv k
Pv tốt không c? Mai mới lên thớt mà thấy mỗi ng một câu hỏi chẳng biết ôn cái gì> :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên