BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Hôm qua chị tớ cũng đi PV GDV, cấu trúc cũng tương tự tín dụng. Vẫn là gth bản thân, gia đình xong bốc thăm câu hỏi. Trong quá trình trả lời thì hội đồng cũng hỏi thêm xoay quanh câu trả lời.
Câu hỏi mà chị ấy bắt được là :
1. Phân biệt số dư khả dụng, số dư sổ cái.
2. Tình huống : Xử lý mối bất hòa giữa hai người.
3. Kiến thức xã hội về vấn đề bảo tồn hang Sơn Doong.
THANK B RẤT NHIỀU!!!

CN mình còn chả dc gthieu bthan j cả, tất cả đều vào bốc câu hỏi luôn, trả lời xog dc hỏi thêm tí tẹo vquanh câu hỏi là thôi. Cứ như pv cho xog ấy, nản dã man! HĐông pvan có in bản thtin ứng viên m gửi trên web ra đọc ko nhỉ? Chứ hồ sơ P. Nhsu thu từ hôm trc, lúc pv cũng chả thấy họ lấy ra đọc, pv thì ko hỏi j, như là ko muốn tìm hiểu về ứng viên ấy! Hiu hiu... Có CN nào thế ko???

CN mình còn chả dc gthieu bthan j cả, tất cả đều vào bốc câu hỏi luôn, trả lời xog dc hỏi thêm tí tẹo vquanh câu hỏi là thôi. Cứ như pv cho xog ấy, nản dã man! HĐông pvan có in bản thtin ứng viên m gửi trên web ra đọc ko nhỉ? Chứ hồ sơ P. Nhsu thu từ hôm trc, lúc pv cũng chả thấy họ lấy ra đọc, pv thì ko hỏi j, như là ko muốn tìm hiểu về ứng viên ấy! Hiu hiu... Có CN nào thế ko???
CN nào thế bạn ơi? Bạn review câu hỏi đi :(

Chi nhánh nào vậy bạn ơi?

Đồng ý với đoạn đầu và đoạn cuối. Còn đoạn tmcp nhà nước thì theo m đây là khái niệm ko chính thức tự dân hiểu với nhau, đã cổ phần hoá rồi thì còn nhà nc gì nữa. Thứ 2 là ko có ngân hàng tnhh, chỉ có công ty nhnn thôi và trong đó chỉ có agri. Ocean, cb, gp giao cho cac nhtm đc nhà nc chỉ đinh tiếp quản.
Mọi ng góp ý tiếp nhé
Có Ngân hàng TNHH mà bạn, bạn lên trang web của Oceanbank, CB xem thử coi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,613
Thành viên mới nhất
camera
Back
Bên trên