BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Thấy mọi người review ghê quá.T phải đăng nhập vào để com :)Ko biết mọi người đi nộp thế nào,T vừa đi nộp hồ sơ bản cứng sáng nay ở chi nhành Từ Sơn , Bắc Ninh. Cảm quan là anh chị khá thoải mái, vui vẻ và nhiệt tình, cũng có hỏi hiện giờ em đang làm đâu?bao lâu rồi? ( Chắc để chuẩn bị cho phỏng vấn) ngoài ra có màn đo chiều cao, nhất là màn đo cân nặng :) Ko biết thế nào :)vì chội hơn hăn so với hôm kia mình đo ở Cani 2 kg lận:)Tuy nhiên t vẫn kỳ vọng 1 môi trường thi công bằng để mong ước đc cống hiến cho quê hương của t 3 năm qua sẽ đc thực hiện :)

CN Đăk Lak báo phỏng vấn 7h15 sáng 11/8, chắc lên ăn sáng với sếp nhỉ:confused::confused::confused:. Túm lại là thi cho nó thỏa mãn là đã cố thi về quê, ko đậu thì vẫn bám trụ với MB trên này cũng còn ngon chán =))
Bác nào thi cùng em thì giao lưu nhé. sinh 93 nên chắc vào pv out luôn =))

Đau quá các bạn ạ, sáng nay mình đi nộp hồ sơ, chỉ vì chứng chỉ tiếng anh toeic của mình là do nhà trường cấp mà bị loại, loại luôn, không còn cơ hội đi phỏng vấn nữa.

CN Đăk Lak báo phỏng vấn 7h15 sáng 11/8, chắc lên ăn sáng với sếp nhỉ:confused::confused::confused:. Túm lại là thi cho nó thỏa mãn là đã cố thi về quê, ko đậu thì vẫn bám trụ với MB trên này cũng còn ngon chán =))
Bác nào thi cùng em thì giao lưu nhé. sinh 93 nên chắc vào pv out luôn =))
7h15,tui ở easup chắc đi từ 4h sáng mới lên kịp quá :confused::confused:

Cho t hỏi chứng chỉ ngoại ngữ có bắt buộc là chứng chỉ toeic ko? chứng chỉ C có được không mọi người?

Đau quá các bạn ạ, sáng nay mình đi nộp hồ sơ, chỉ vì chứng chỉ tiếng anh toeic của mình là do nhà trường cấp mà bị loại, loại luôn, không còn cơ hội đi phỏng vấn nữa.
b ở chi nhánh nào vậy? mình cũng nộp toeic ở trường, nhưng sau đó được gọi lại là nếu có chứng chỉ c tiếng anh thì có thể thay thế mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên