BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Đau quá các bạn ạ, sáng nay mình đi nộp hồ sơ, chỉ vì chứng chỉ tiếng anh toeic của mình là do nhà trường cấp mà bị loại, loại luôn, không còn cơ hội đi phỏng vấn nữa.
lần trước bạn nộp chứng chỉ tiếng anh nào trên web mang đúng thế đi là được mà, mình cngx BHD hôm trước thấy anh ấy chỉ so sánh thôi mà

Mình CN Tân Bình, được CN nhắn tin là 1 giờ 15 ngày 11/08 phỏng vấn. nhung theo lich du kien la 10/08. Khong biet co phai chi nhan su nhan tin sai ko nhi? Cac ban cn Tan Binh phong van ngay may vay?

Hôm qua mình có đi nộp hồ sơ cn Đông Đồng Nai, công nhận các anh chị ở đây dễ gần, vui tính và thân thiện thật (tình yêu BIDV càng mạnh mẽ hơn), lúc mình nộp hồ sơ xong gặp 1 anh, a ý hỏi tên tuổi, mình nói tên xong a ý còn bảo biển số xe như thế nào, rồi ở đâu, CMTND số bao nhiêu, mình ngạc nhiên quá, sao a biết cụ thể thế ạ, thế là mấy anh chị xung quanh cũng được trận cười. Vào thì anh chị chỉ dẫn tận tình, hỏi han đủ kiểu cơ, à, các bạn nôp thì cứ mang bản gốc đi nhé, chỗ t còn yêu cầu mang bằng THPT nữa. Bạn nào có tư tưởng bảo có suất hết rồi thì nên suy nghĩ lại đi nhé, các bạn cứ cố gắng hết sức, cơ hội tới sao không nắm lấy, ngồi đấy suy nghĩ COCC tốn time của các bạn thôi. Mình tin BIDV làm việc minh bạch, bạn mình cũng tự lực cánh sinh và bạn ấy giờ làm được gần 2 năm ở BIDV rồi.
Chúc các bạn pv tốt nhé!
PS: có câu này mong các bạn cùng thảo luận nhé: 1 KHDN gửi hs vay vốn ngắn hạn với mục đích thanh toán tiền thuế nhập khẩu nguyên vật liệu sx và tiền thuế nhập khẩu dây truyền sx. anh chị giải quyết thế nào về hồ sơ trên?
TL: tt tiền thuế nhập khẩu nvlsx thì cho vay còn cái kia không cho vay nhỉ?(đấy là chí phí cố định hình thành nên tscđ)

Có bạn nào ở chi nhánh phú yên không vậy ? cho mình hỏi là mấy bạn có nhận được thông tin gì chưa ? :(

đợt 1 tui cũng pv HCM đây,thấy mấy bạn nữ trẻ đẹp ngồi nc hí hửng trước khi pv,còn bạn nam ngồi 1 gốc cuối mặt xuống sàn buồn mình lại hỏi bạn nam thi gì chưa pv mà buồn vậy,bạn nam trả lời mình thi QHKH tại mấy đứa nữ bên kia đc lo hết rồi hết muốn pv.Nghe thêm thông tin 1 bạn pv CN HCM đợt 1 cũng có người thân ở HO theo dõi,ng thân ở HO đó bảo CN HCM lo 100% hết rồi,ko chịu báo sớm giờ ko lo kịp tạch thôi :D
Haiz cái này thì có j mà buồn nhỉ? cocc là 1 phần tự nhiên của cuộc sống mà :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên