BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Ai đã nộp thành công cho mình hỏi chút (mình cũng nộp và đã nhận được mail phản hồi rồi nhưng sợ thiếu cái file đính kèm), khi vào xem lại hồ sơ thì chỉ thấy các thông tin mình điền và chọn mà không thấy file đính kèm: cái này là do mình không thấy được hay là do mình thiếu vậy....sợ nhất cái này -_-
phần Quản lý tài khoản click vào sẽ xuất hiện chữ DS đã nộp, tiếp tục click vào sẽ ra lịch sử/CV/rút hồ sơ. chữ CV chính là file đính kèm của bạn, bạn click vào đó dowload về xem lại nhe

Có bạn nào nộp hồ sơ vào vị trí Nhân viên Giao dịch viên ở Quảng Nam k, cho mình hỏi xíu ạ. Lúc tin mới đăng tuyển thì có thấy tuyển ở Quảng Nam mà giờ không thấy nữa, có bạn nào biết làm sao để nộp được k, giúp mình với? Hic hic.

phần Quản lý tài khoản click vào sẽ xuất hiện chữ DS đã nộp, tiếp tục click vào sẽ ra lịch sử/CV/rút hồ sơ. chữ CV chính là file đính kèm của bạn, bạn click vào đó dowload về xem lại nhe
oh thanks bạn nhé :X đúng cái file rar mình tải lên rồi :)

học Đh và ra trường đk nửa năm thì nên ứng tuyển vị trí nhân viên hay chuyên viên nhỉ các bạn????

Ai đã nộp thành công cho mình hỏi chút (mình cũng nộp và đã nhận được mail phản hồi rồi nhưng sợ thiếu cái file đính kèm), khi vào xem lại hồ sơ thì chỉ thấy các thông tin mình điền và chọn mà không thấy file đính kèm: cái này là do mình không thấy được hay là do mình thiếu vậy....sợ nhất cái này -_-
c ơi cho mình hỏi với, mình nộp hồ sơ được rồi nhưng k thấy nh gửi mail phản hồi lại, c có được nh gửi mail phản hồi lại k

Thong bao cho cac member biet, du kien lich thi ngay 19/7. Cac ban nen dang ky vao CN co nhieu chi tieu. Con may khu vuc nhu H.Duong, H.Phong...ko co cho cho chung ta dau. Thi viet tap trung xong, khoang 11/8 pv. Dau quy 3 nhan viec. Nam nay tuyen nhieu la tuyen cho cac chi nhanh cua BiDv cu, khi xap nhap voi MHb thi nguoi cu cua Bidv day sang lam quan ly Mhn tuong doi nhieu. Vong pv do Gd cac CN pv.
Bạn ơi hỏi nhỏ với: chi nhánh thanh hóa bạn có thông tin gì k vậy. Bạn mà biết chỉ mình với được không. cảm ơn nhiều nhiều

Mấy em lật lại page 1 để xem ở #2 nhé. Có tất tần tật kinh nghiệm thi cử BIDV mà anh Nhím đã post. Chúc may mắn :)
Anh ơi, cho em hỏi với. Lúc trước ngày 1, em có lên xem danh sách chi nhánh tuyển, thì có thấy vị trí Nhân viên Giao dịch viên tuyển ở Quảng Nam, mà hôm nay em lên nộp đơn thì không còn Quảng Nam nữa ak. Anh cho em hỏi có phải do chi nhánh Quảng Nam nhận đủ hồ sơ nên k nhận nữa hay có thay đổi gì k ạ? Cảm ơn anh nhiều nhiều. *lo quá ak*

7,5 MB thì rất khó để giảm xuống còn <3 MB, vì nén lại thành file rar hay dùng phần mềm giàm dluong pdf thì chỉ giảm được tối đa 30-40% thôi.
bạn phải chạy ra tiệm kiu họ scan lại với độ phân giải ảnh thấp hơn (khoảng tư 100-120 dpi) may ra mới được hoặc scan thẳng ra pdf luôn (cái này chỉ 1 số máy scan hỗ trợ thôi)

mà bạn scan tổng cộng bao nhiêu trang vậy. nhiều bằng quá thì dung lượng lớn lắm :D
mình dùng phàn mềm giảm dung lượng file pdf nên đc rồi b à, cám ơn b đã giúp mình nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back
Bên trên