BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Em cũng định nộp chi nhánh Tây Nam Quảng Ninh mà giờ lại ko thấy :((( nhà em ở Uông Bí muốn về gần nhà mà :3 sao lại thế nhỉ?? chẳng nhẽ nộp giao dịch viên :/ mà vừa ngó thì gdv cũng mất tích luôn :3 có chi nhánh nào bị vậy nữa ko ạ?
kết quả đây nhé, chi nhánh tây nam quảng ninh hoãn tuyển đợt này, nên sẽ không có chỉ tiêu đâu. :( nộp sang chi nhánh khác đi nhé. cố gắng, sau tính về gần nhà sau bạn ạ. Mình cũng đang buồn đây, mình ở ngay cột đồng hồ í.

kết quả đây nhé, chi nhánh tây nam quảng ninh hoãn tuyển đợt này, nên sẽ không có chỉ tiêu đâu. :( nộp sang chi nhánh khác đi nhé. cố gắng, sau tính về gần nhà sau bạn ạ. Mình cũng đang buồn đây, mình ở ngay cột đồng hồ í.
c sinh năm 92 đúng ko ạ? em 93, nhà em gần chợ tt ý, nếu ơr uông bí lâu rồi thì em biết hết đấy :))) gọi là nộp gần nhà lúc thi cử đi cho nó tiện chứ nghĩ xuống hạ long cũng oải haizz :3 chứ em vừa ra trường tinh thần cọ xát là chính :) chị gọi điện hỏi cn ạ?

Các bạn cho mình hỏi, mình bị mất bằng tốt nghiệp THPT, chỉ có bằng ĐH thôi, giờ mình tự làm 1 cái giấy cam kết/ xác nhận gì đó về bằng tốt nghiệp THPT rồi bổ sung sau có được ko??? Mình còn ko chắc là có tới trường cấp 3 xin được cái giấy chứng nhận hay làm lại bằng được ko nữa. Các bạn giúp mình với T.T
Bạn cứ làm thế đi, giờ chỉ còn cách đó, mà quan trọng lúc lọc hồ sơ người ta xem bằng đại học với chứng chỉ tiếng anh :D

tại sao lại chia 8% nhỉ?
cái này là công thức tính giá trị tương lai của chuỗi tiền tệ cuối kỳ, có các giá trị V bằng nhau (vd như V trong 5 năm là V1=V2=V3=V4=V5=V=5 trieu dong). cái này lấy công thức ra sử dụng thôi bạn, giờ chứng minh nữa thì sỉu =.=

cái này là công thức tính giá trị tương lai của chuỗi tiền tệ cuối kỳ, có các giá trị V bằng nhau (vd như V trong 5 năm là V1=V2=V3=V4=V5=V=5 trieu dong). cái này lấy công thức ra sử dụng thôi bạn, giờ chứng minh nữa thì sỉu =.=
giúp ng thì giúp đến cùng đi, hic

cho mình hỏi là trong bảng điểm chỉ có thang điểm 4 thì h mình phải tính điểm theo thang điểm 10 phải ko?thế thì phải bổ sung như thế nào ạ? :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,853
Thành viên mới nhất
sticktoyourguns
Back
Bên trên