BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Mình để 15.8 nhé. Để vậy vì mình ước tính tầm 1,5 thang sau khi trung tuyen thì mới đi làm đc, chứ VD đầu tháng 9 bidv mới có kq thì tùy cơ ứng biến thôi.
Em tường ngày mình sẳn sàng đi làm chứ,kiểu như ko bận đi học gì thì đi làm đcngay khi có thể chứ ạ

ad ơi!! cho em hỏi
khi gửi hồ sơ thì hồ sơ của mình là CV+scan bằng cấp liên quan ah?? CV là do mình tự viêt hay theo mẫu của Ngân hàng ạ? Em cám ơn ah

Cho mình hỏi khi tạp hồ sơ xong, ấn nút xem lại hoàn chỉnh hồ sơ rồi, k thấy nút nộp hay gì à mọi người. Như vậy xong chưa
chưa xong,,phải ra ngoài vào cơ hội nghề nghiệp, tìm nơi mình ứng tuyển vị trí ứng tuyển, kích vào đó rồi kích vào chi nhánh, gửi kèm thư giớithiệu rồi nộp

Các bạn cho mình hỏi, mình bị mất bằng tốt nghiệp THPT, chỉ có bằng ĐH thôi, giờ mình tự làm 1 cái giấy cam kết/ xác nhận gì đó về bằng tốt nghiệp THPT rồi bổ sung sau có được ko??? Mình còn ko chắc là có tới trường cấp 3 xin được cái giấy chứng nhận hay làm lại bằng được ko nữa. Các bạn giúp mình với T.T
Dự không lầm đây là Hà héo bạn tui :))

Mọi người ơi, giúp em với ạ, chi nhánh Tây nam Quảng Ninh, hôm trước có 4 chỉ tiêu quản lý khách hàng nhưng từ hôm qua em không còn thấy chỉ tiêu của chi nhánh ấy nữa. Bây giờ phải làm sao ạ? Em cảm ơn mọi người ạ.
Em cũng định nộp chi nhánh Tây Nam Quảng Ninh mà giờ lại ko thấy :((( nhà em ở Uông Bí muốn về gần nhà mà :3 sao lại thế nhỉ?? chẳng nhẽ nộp giao dịch viên :/ mà vừa ngó thì gdv cũng mất tích luôn :3 có chi nhánh nào bị vậy nữa ko ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,633
Thành viên mới nhất
Vinh281
Back
Bên trên