BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

mọi người cho mình hỏi từ vị trí nhân viên lên chuyên viên có khó không ạ, mình học liên thông HVNH nên ko apply đc chuyên viên nên mình định nộp ở vị trí nhân viên. Và bây h mình cũng đang học thạc sĩ ở HVNH, sau này có bằng thạc sĩ rồi thì phấn đấu lên chuyên viên có khó không ạ, mình cám ơn

mọi người cho mình hỏi từ vị trí nhân viên lên chuyên viên có khó không ạ, mình học liên thông HVNH nên ko apply đc chuyên viên nên mình định nộp ở vị trí nhân viên. Và bây h mình cũng đang học thạc sĩ ở HVNH, sau này có bằng thạc sĩ rồi thì phấn đấu lên chuyên viên có khó không ạ, mình cám ơn
Bạn cùng cảnh ngộ lthong hvnh vs m,hi b cũng nộp nhóm 1 vị trí nhân viên à

Mình rà soát lại một loạt thì hình như ở KV Hải Dương và Hà Nội ko có tuyển NV QLKH, chỉ tuyển CV QLKH và NV chỉ tuyển ở trường Đào tạo. Mình nghĩ bạn nên cân đo đếm lại cụ thể từng yêu cầu cho từng vị trí nhé. Vị trí như: QTTD, KHTH, TCKT... cũng phù hợp với bạn đấy... BIDV ở CN mình luôn luân chuyển nhân viên nên mọi người làm đc rất nhìu vịt rí khác nhau đó. :)
Mình nghĩ ở Hà Nội thì tỷ lệ chọi khá cao đấy, nhưng ở Hải Dương cũng ko tồi (chắc cũng có mấy suất nội bộ) :)
Thật ra chiều cao không quan trọng... Ví dụ ở vị trí GDV ấy, tuy bạn không cao nhưng khuôn mặt ưa nhìn, sáng, nhanh nhẹn, lanh lợi.... người ta vẫn tuyển bạn.
Hãy xem xét thật kỹ. Tự tin lên nhé! :)
E cam ơn anh vì đã tl hết các thắc mắc rất nhiệt tình ạ :)
Mà bidv còn có vụ luân chuyển các vị trí nữa ạ anh. Vì thật sự em vân thích qlkh lắm nhưng sợ chọn vi trí đó hơi khó nên đang suy nghĩ đến phương án làm ở vị trí khác yêu cầu đơn giản hơn.

Các bạn ơi cho mình hỏi, nhân viên vsf chuyên viên khác nhau thế nào vậy ak? yêu cầu khác nhau nhìu không, nên nộp nhân viên hay chuyên viên?

mọi người cho mình hỏi có bằng TOEIC rồi nhưng chưa có chứng chỉ tin học văn phòng nộp được không vậy?

em không biết hồ sơ cần nộp những loại giấy tờ gì, mong mọi người chỉ bảo cho em với ạ

em không biết hồ sơ cần nộp những loại giấy tờ gì, mong mọi người chỉ bảo cho em với ạ
Bạn vào trang tuyển dụng của BIDV rồi vào các vị trí tuyển dụng mà bạn muốn ứng tuyển, chỗ mục VI nó là Yêu câu hồ sơ bên cạnh có cái nút ghi tại đây, cậu nhấn vào nó ra trang mới là bao gồm các hồ sơ cần thiết phải nộp nha!

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back