BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Các anh chị cho e hỏi,yêu cầu ít nhất là 6.5/10 mà e ghi dự kiến 6.5 có khi nào bị loại hồ sơ vì điểm thấp ko ạ

Anh Nhím tốt bụng cho e hỏi bảng điểm e xin đc mới đây đang còn thiếu điểm môn chuyên đề thực tập nhưng bây giờ xin bảng điểm mới nhất thì ko kịp vì các thầy cô bận tuyển sinh đại học, liệu có ảnh hưởng gì không anh ?
À nộp bảng điểm 7 kì vs cam kết tbc cũng đc nhé,kể cả chưa có bảng điểm tự in nộp sau đối chiếu cũng đc,mình vừa đc trả lời mail xong

À nộp bảng điểm 7 kì vs cam kết tbc cũng đc nhé,kể cả chưa có bảng điểm tự in nộp sau đối chiếu cũng đc,mình vừa đc trả lời mail xong
Cho mình hỏi. Gửi các thắc mắc thì gử vô mail nào của bidv vậy bạn. Thanks

vậy là mình ko xin bảng điểm trên trường được, mình tự vào xem bảng điểm của mình, tự in ra, rồi nộp, kèm bản cam kết hả bạn

[QUOTEMấy em gửi thắc mắc vào email này để có câu trả lời chuẩn xác và kịp thời nhất nhé :)[/QUOTE]
hoặc là hỏi a nhím cũng đc, đúng ko anh, hehe. Cảm ơn hết những j a tư vấn ở trên đây nhé.

Bạn nào đã thi đợt 1 cho mình hỏi tí! Đối với CV QHKH thì vòng 2 là trắc nghiệm 100% đúng không ạ?

Hotrotuyendung@bidv.com.vn

Mấy em gửi thắc mắc vào email này để có câu trả lời chuẩn xác và kịp thời nhất nhé :)
Cám ơn anh rất nhiều. Anh cho em được hỏi. Đợt 1 em thi quản lý Kh thì đề thi nghiệp vụ đều là trắc nghiệm. Nhưng như comment đầu tiên của a trong topic thì thấy a ghi là có cả tự luận đợt 2 này có thay đổi lại rồi hả a. Do e đi làm Nh cổ phần đã 2 năm. Kiến thức đã quên hết. Thi tự luận thì khó quá. Trắc nghiệm còn điền lụi được. 1 lần nữa cảm ơn a. Chuc a luon thanh công

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên