BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Mình chắc chắn với bạn là tách chi nhánh và Hoàn Kiếm là đầu mối tuyển dụng hộ, bởi mình hỏi trực tiếp hội đồng tuyển dụng luôn và được xác nhận là đúng mà. Còn chi nhánh mới thế nào, chế độ thế nào, được ở lại Hoàn Kiếm hay đi chi nhánh mới hay kể cả chế độ tại HK thế nào thì mình ko biết bạn ạ @@

Mình chắc chắn với bạn là tách chi nhánh và Hoàn Kiếm là đầu mối tuyển dụng hộ, bởi mình hỏi trực tiếp hội đồng tuyển dụng luôn và được xác nhận là đúng mà. Còn chi nhánh mới thế nào, chế độ thế nào, được ở lại Hoàn Kiếm hay đi chi nhánh mới hay kể cả chế độ tại HK thế nào thì mình ko biết bạn ạ @@
Thật hả b.:( phải cân nhắc thôi

Mình đc CN Hoàn Kiếm gọi thông báo nằm trong ds duyệt lên HO . Mình k biết có nên bỏ việc cũ sang đây k? Có ai có ng quen CN này có được k các b ?có phải nó cb tách CN mới k à .hoang mang qá :(
Tách e nhé. Thanh lap chi nhah mới. Dc hỗ tro luog 3 nam dau nhu chi nhanh cu.a cug thi chi nhah Hoan Kiem ne.o chi nhah moi hoac cu deu co cai hay rieng cua no.hen xui e nhe!@@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên