BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

CN TPHCM hôm đi pv cũg hỏi t là nhà e xa vậy nếu đi làm ở Q5, Q8, Bình Chánh e có đi làm k @@
t bị đơ khoảg 1', như kiểu k hiểu tiếng người í, xog hội đồg bảo CNTPHCM là đầu mối tuyển dụng, đợt này có tuyển cho các CN mới ==
giờ nge các bạn nói thì đúg là đợt này mấy CN lớn tuyển nhiều toàn là tuyển hộ thật

Chưa có kq mà các bác đã bàn nhau mấy cái chuyện tách chi nhánh này lgi cho mệt đầu thế, e là e thấy cứ tán nhau như mấy page trước cho xôm :D:D:D

Ko hẳn sẽ có những ng ở lại quan trọng là mih thế nao.cai do cug hên xui.nhu a nói ra chi nhanh mới có cai hay của nó.cv của e dag làm bên đâu?neu ko fai la 1 trong 4 ngân hàng lớn thì e ko fai luyến tiếc chỗ làm cũ
E lo CN mới họ đẩy đi xa ,ra ngoại thành thì sợ lắm ah :( hiện tại e k làm NH mà cq Nhà Nc ah

Chưa có kq mà các bác đã bàn nhau mấy cái chuyện tách chi nhánh này lgi cho mệt đầu thế, e là e thấy cứ tán nhau như mấy page trước cho xôm :D:D:D
Em là "đứa" khởi xướng cho việc tán nhau đây bác. Vậy mà cuối cùng lại toàn nhà các bác ấy tán nhau mới buồn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,652
Thành viên mới nhất
attilamerch
Back
Bên trên