BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Mấy bạn VCU mà cũng vào được à . Bên VCB còn chả thèm lấy VCU , thế các bạn ấy vào được đông không , chi nhánh nào thế nhỉ .
Thím này ns chuyện như con nít. Quan trọng j bằng cấp, đầy người họ làm trái ngành mà vẫn thành công đấy thôi.
Ps: mình dân ueh

Tùy quan điểm mỗi người thôi mà. Các bạn VCU thì cũng nhanh nhẹn, thông minh .Nhưng mình chỉ nhìn vào sự thật đó là các ứng viên VCU tỷ lệ được chọn rất thấp so với nhóm trường top của mình , khoảng 20 nhân viên ngân hàng bây giờ thì may ra có 1 người ở VCU nhé .

Tùy quan điểm mỗi người thôi mà. Các bạn VCU thì cũng nhanh nhẹn, thông minh .Nhưng mình chỉ nhìn vào sự thật đó là các ứng viên VCU tỷ lệ được chọn rất thấp so với nhóm trường top của mình , khoảng 20 nhân viên ngân hàng bây giờ thì may ra có 1 người ở VCU nhé .
Mình dân AOB nhưng ko hiểu sao bạn lại có giọng điệu trường top tiếc này ở đây. Mình có quen 1 a VCU đang làm VCB SGD bên ngô quyền, ai thì mình ko biết nhưng a mình quen thì cực giỏi. Bởi vậy đừng tự cho mình là top này kia mà khinh hay chê trường khác, hơn nhau ở sự khiêm tốn và khả năng làm việc của mỗi người nhé. Đôi điều góp ý cùng bạn :)

1. Có bạn nào có đề và đáp án của các bài tập lớn ko? cho mình xin với. Tks

Mạo muội em muốn được biết quý danh trường Top của bác ạ! Mong bác phúc đáp!!!

mình thấy tùy ngân hàng họ tuyển có trường mình nộp được thì nộp, qua vòng test thì coi như giỏi ngang ngửa nhau nhé ^^ vô phỏng vấn thì hên xui ^^ Thường mình thấy đề test của các ngân hàng mình làm khỏe re, =)) chỉ là không biết đúng hay sai ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên