BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Mấy bạn VCU mà cũng vào được à . Bên VCB còn chả thèm lấy VCU , thế các bạn ấy vào được đông không , chi nhánh nào thế nhỉ .
Em nghĩ trường nào cũng vậy thôi, họ qua đc vòng viết thì ok r, công bằng cho tất cả mà. Vs lại, dù không học ngoại thương hay ktqd mà thi đậu thì họ đã nỗ lực nhiều rồi, e mà là sếp e chọn họ :3

Mấy bạn VCU mà cũng vào được à . Bên VCB còn chả thèm lấy VCU , thế các bạn ấy vào được đông không , chi nhánh nào thế nhỉ .
Thế cho hỏi bác có vào được BIDV chưa? Không phải dân VCU nhưng đọc bình luận của bác cứ như bác có ác cảm với mấy bạn VCU lắm.

:3 nghe xúc phaạm wuá. Nói vcb chưa nhận bằng của vcu nghe còn dễ nghe.
Mình tr Thương Mại này, Vcb vẫn nhận hồ sơ của mình mà, mình bằng khá, suýt trung bình, chưa kn ngân hàng, chứng chỉ 2 chiếc 3l, ko thành tích gì trong thời gian đi học có sao đâu.:DQuan trọng là nỗ lực ở bản thân mỗi người và cách thể hiện bản thân mình vs hội đồng tuyển dụng thôi. Chỉ có mỗi agri hiện tại ko chấp nhận tr top 2 thôi.

Em cũng ko hiểu vì sao VCU cũng vào được ạ!!! Em chỉ thấy BIDV ko có quy định cấm Ứng viên tốt nghiệp VCU nên em mạn phép ứng tuyển, qua vòng viết nhận được mail thông báo phỏng vấn nên em cũng mạn phép 1 lần nữa đi pv thôi. Và em cũng biết không chỉ riêng VCB mà VTB cũng "còn chả thèm lấy VCU" cho các chi nhánh nhóm 1 nên em đâu có dám với

Mình tr Thương Mại này, Vcb vẫn nhận hồ sơ của mình mà, mình bằng khá, suýt trung bình, chưa kn ngân hàng, chứng chỉ 2 chiếc 3l, ko thành tích gì trong thời gian đi học có sao đâu.:DQuan trọng là nỗ lực ở bản thân mỗi người và cách thể hiện bản thân mình vs hội đồng tuyển dụng thôi. Chỉ có mỗi agri hiện tại ko chấp nhận tr top 2 thôi.
Bác Khóa bn ạ? Em 47D, lâu lắm rồi mới được gặp đồng môn trên Ub

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,646
Thành viên mới nhất
toxicholocaustm
Back