Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

sẽ có 1 đêm nữa ko ngủ đợi kết quả, ôi thật là lo lắng quá đi, hôm trước mơ thấy mình đỗ mà đợi mãi ko thấy, hôm qua thì mơ thấy mình rớt ... huhuhu chắc là out thật rồi! hết mong ăn tết luôn

làm tối qua xem châu tinh trì để hóng,đến 3h sáng,hôm nay ngủ,có gì sáng mai xem. mình thì nghe thông tin đỗ, nhưng lòng vẫn cứ lo lo, cứ có tên cho chắc

các tình yêu phán cứ như là mình trực tiếp ký QĐ, trực tiếp post danh sách trúng tuyển lên ý.
Mình đã từng cmt định close comment nhưng đến đây nghe chừng thấy nhiều bạn vẫn mơ hồ quá.
Nếu các bạn :
1- Ko quen biết, ko MQH to, ko $
2- Ko học đỉnh của cực đỉnh
Thì xác định luôn là ko có cơ hội đi nhé.
Xem kết quả để biết, để rút kinh nghiệm, mà ko có 1 hoặc 2 yếu tố trên thì bảo người ngồi cạnh bạn nhất bây giờ b-( cái cho tỉnh đi ;)).
Đến giờ phút này thì chắc chắn là đã có hết kết quả, đợi ngày lành tháng tốt công bố thôi.
Nhưng cũng có khả năng vì cái vụ mà mình nghe dân nó đồn có cái bài báo chạy chọt gì đó 100tr nên còn lưỡng lự.

Sau bài này mình cũng lặn thật/
Để cho các tình yêu tha hồ mà chém gió chém bão

các tình yêu phán cứ như là mình trực tiếp ký QĐ, trực tiếp post danh sách trúng tuyển lên ý.
Mình đã từng cmt định close comment nhưng đến đây nghe chừng thấy nhiều bạn vẫn mơ hồ quá.
Nếu các bạn :
Xem kết quả để biết, để rút kinh nghiệm, mà ko có 1 hoặc 2 yếu tố trên thì bảo người ngồi cạnh bạn nhất bây giờ b-( cái cho tỉnh đi ;)).
Đến giờ phút này thì chắc chắn là đã có hết kết quả, đợi ngày lành tháng tốt công bố thôi.
Nhưng cũng có khả năng vì cái vụ mà mình nghe dân nó đồn có cái bài báo chạy chọt gì đó 100tr nên còn lưỡng lự.

Hình như bạn này có người yêu đỗ. Thế ny bạn thuộc diện nào trong 2 trường hợp trên

bây giờ ai cũng đã chuẩn bị tinh thành là mình tạch rồi chị ạ, chỉ là vẫn ko mong có 1% cơ hội nào đó để ngồi hóng thôi. còn chính là muốn xem ai là người được đề tên trong danh sách "vàng" ấy mà

Nếu các bạn :

Em chả muốn gây hấn gì với ai, cũng chả muốn động chạm gì đến bà chị. Nhưng người ta hi vọng thì cứ hi vọng, ai cũng biết có điểm rồi, có ds rồi nhưng k ưa công bố mất công gì mà chị phải lại thế nữa. Em đi thi, em làm khá, chả dám nhận tốt để bị ném đá. Em thất nghiệp nên em cũng hi vọng chứ. Mặc dù chả có 2 cái như bà chị nói...
Lời nói k mất tiền mua. Lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau. Em là em ít trải nghiệm đời hơn bà chị rồi. Nên có gì chị cũng đừng giận, tổn tâm hao sức...
Với cả em cũng chuẩn bị hết tâm lý rồi, chuẩn bị cho mình cả đường lùi rồi, nên chả cần phải tỉnh.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nếu các bạn :

em k biết chị bao nhiêu tuổi. cũng chẳng biết kinh nghiệm sống của chị nhiều hơn e bao nhiêu. e là sinh viên mớira trường. e cũng có quyền được hi vọng chứ. nếu chị k còn gì để hi vọng thì cũng đừng dập tắt đi hi vọng của người khác. e còn non nớt nhưng cũng k đến nỗi k biết cuộc sống có nhiều tiêu cực đến như thế nào. e k học đúng chuyên ngành mà học kiểm toán, nhưng trong số bạn bè học đại học của e có rất nhiều người đỗ ngân hàng lớn bằng chính khả năng của mình.

Em chả muốn gây hấn gì với ai, cũng chả muốn động chạm gì đến bà chị. Nhưng người ta hi vọng thì cứ hi vọng, ai cũng biết có điểm rồi, có ds rồi nhưng k ưa công bố mất công gì mà chị phải lại thế nữa. Em đi thi, em làm khá, chả dám nhận tốt để bị ném đá. Em thất nghiệp nên em cũng hi vọng chứ. Mặc dù chả có 2 cái như bà chị nói...
Lời nói k mất tiền mua. Lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau. Em là em ít trải nghiệm đời hơn bà chị rồi. Nên có gì chị cũng đừng giận, tổn tâm hao sức...
Với cả em cũng chuẩn bị hết tâm lý rồi, chuẩn bị cho mình cả đường lùi rồi, nên chả cần phải tỉnh.

hi vọng đi bạn, mình ko thuộc 2 cái diện ấy, nhưng diện mình đc thêm cái là hơn bạn 1 đ cộng, kt ko biết, chứ tín dụng là gv trường mình chấm đấy, thêm nữa là trg mình ra đề, hôm thi cậu ngồi cạnh ng Nam Định cũng hvnh, mình mới bảo là trúng tủ cậu à, xui cho cậu ấy dính câu quản trị, thực ra vì ko cạnh tranh trưc tiếp nên 2 đứa trao đổi nhiệt tình. may nhờ bạn ấy bài mình mới tránh 1 số sai sót. nên đậu lần này mình nợ cậu ấy nhiều. "cậu ấy" nhớ tên tớ nếu vẫn theo dõi ub thì cho tớ cảm ơn nhá,:D.
nói vậy để bạn cứ an tâm nếu làm đc bài. hà tĩnh 10 chỉ tiêu nhưng kế toán ít, hôm thi ngồi theo cụm chắc bạn cũng đánh giá đc tình hình mà

Like nhiệt tình cho comment của bạn :-bd

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back