Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

nếu có ng nhà ở agri thì biết cả rồi,các giám đốc tỉnh đã có ds 1 tuần rồi,ko hiểu ở ngoài kia sao lâu thế, làm mọi ng cứ hồi hộp mãi
chi nhánh biết nhưng hình như chỉ GD vs trưởng phòng tổ chức biết chứ ko public ra ngoài bạn ạ :-? theo mình biết thì quyết định cũng có hết rồi mà ko hiểu sao mấy bác làm lâu thế ko bít @.@

chi nhánh biết nhưng hình như chỉ GD vs trưởng phòng tổ chức biết chứ ko public ra ngoài bạn ạ :-? theo mình biết thì quyết định cũng có hết rồi mà ko hiểu sao mấy bác làm lâu thế ko bít @.@

DS thì có từ tuần trước rùi. Nhưng hôm nay mới làm xong quyết định nhé. Bình thường có ds là up lên rồi mới làm quyết định. Năm nay thế nào lại đợi làm xong qđ rồi mới up lên mới lâu vậy đấy.

Cậu có thể xem giúp tớ xem ở Hải Duơng có ai đỗ Kế toán đựoc với không?
Tớ không biết tớ có đỗ không để còn xin nghỉ làm, phải xin nghỉ trước ít nhất nửa tháng mà giờ vẫn mù tịt ah
Xem giúp tớ đươcj không?

DS thì có từ tuần trước rùi. Nhưng hôm nay mới làm xong quyết định nhé. Bình thường có ds là up lên rồi mới làm quyết định. Năm nay thế nào lại đợi làm xong qđ rồi mới up lên mới lâu vậy đấy.

Lâu quá, càng tới lúc có kết quả, càng hồi hộp, chỗ mình thi nổi tiếng tiêu cực, giờ chỉ biết hy vọng chút thui

Bạn ơi có kết quả về chi nhánh chưa? Mình không quen ai ngoài HO nên chẳng hỏi được.haizzz

Ở chi nhánh có cái photo ds trúng tuyển thui. Còn cái quyết định bản gốc vẫn ở HO.

Ui, cũng có người bảo mình đỗ nhưng mà mãi không biết chính xác để còn xin nghỉ chỗ đang làm, tuần sau mà đi làm ngya thì chết, cậu xem giúp mình với được không?

Thì bạn hỏi người báo bạn đỗ ý. Điện ra HO mà xin 1 bản fax quyết định trúng tuyển nhé. Cái này cũng chưa pl hẳn mà.

Cậu có thể xem giúp tớ xem ở Hải Duơng có ai đỗ Kế toán đựoc với không?
Tớ không biết tớ có đỗ không để còn xin nghỉ làm, phải xin nghỉ trước ít nhất nửa tháng mà giờ vẫn mù tịt ah
Xem giúp tớ đươcj không?

Chỉ tối nay là có thôi bạn. Nếu cái chỗ bạn đang làm nó ko giữ giấy tờ gì thì cứ lặng lẽ mà out, xác định gắn bó cả đời với AGR mà, quan tâm tới chỗ cũ làm gì nữa :D

Chốt lại là tối nay or sáng mai post danh sách phải không các bác,các thím

Vậy sure là mình tạch rồi :( vì nhà mình cũng quen từ giám đốc tỉnh đến nhân viên bên phòng nhân sự tỉnh mà cũng có thấy ai gọi nói gì đâu, hèn gì thấy hôm qua mẹ gọi giọng bực mình, tết này ăn tết hết vui rồi :((

Ôi còn Luơng nữa chứ!
Tớ làm ở đây chỉ có mình tớ làm vị trí này, nếu nghỉ thì cũng phải có trách nhiệm chỉ lại cách làm cho người làm sau nữa chứ

Chỉ tối nay là có thôi bạn. Nếu cái chỗ bạn đang làm nó ko giữ giấy tờ gì thì cứ lặng lẽ mà out, xác định gắn bó cả đời với AGR mà, quan tâm tới chỗ cũ làm gì nữa :D

Ôi còn Luơng nữa chứ!
Tớ làm ở đây chỉ có mình tớ làm vị trí này, nếu nghỉ thì cũng phải có trách nhiệm chỉ lại cách làm cho người làm sau nữa chứ

Mình cũng là người HD mà năm nay nộp HD ko dc, may mà vẫn nộp dc ở chi nhánh khác. Nếu bạn đỗ năm nay thì đúng là..khâm phục bạn thật đấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên