Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Năm tháng kia thật lâu
Hình bóng A giờ đâu
Ngọt ngào vẫn đậm sâu
Mơ về A những đêm sầu..
A ơi nhanh lên nào!...
=))

T cũng đăng ký chân trượt, nhưng vẫn muốn biết DS đỗ! (Làm bài chán mà)!

Ui, cũng có người bảo mình đỗ nhưng mà mãi không biết chính xác để còn xin nghỉ chỗ đang làm, tuần sau mà đi làm ngya thì chết, cậu xem giúp mình với được không?
tình yêu bình tĩnh xem m nói có đúng ko đã. :) Thực ra m giống bạn j trong diễn đàn này cũng đợi up lên cho chắc ý mà. nhưng chiều nay đc xem cái quyết định trúng tuyển rùi. Bạn j hôm trước bảo đỗ ý. Điện hỏi đi. có quyết định rùi đó. xin 1 bản fax cho ấm lòng nhé. :D

tình yêu bình tĩnh xem m nói có đúng ko đã. :) Thực ra m giống bạn j trong diễn đàn này cũng đợi up lên cho chắc ý mà. nhưng chiều nay đc xem cái quyết định trúng tuyển rùi. Bạn j hôm trước bảo đỗ ý. Điện hỏi đi. có quyết định rùi đó. xin 1 bản fax cho ấm lòng nhé. :D

Bạn ơi có kết quả về chi nhánh chưa? Mình không quen ai ngoài HO nên chẳng hỏi được.haizzz

nếu có ng nhà ở agri thì biết cả rồi,các giám đốc tỉnh đã có ds 1 tuần rồi,ko hiểu ở ngoài kia sao lâu thế, làm mọi ng cứ hồi hộp mãi

Oải thế, thấy mọi người biết đậu nhiều thế, là nhờ quyen biết thì mới xem được hở?, là quyen biết trên HO hay ở tỉnh vậy?, mẹ mình cũng quyen trên tỉnh nhiều lắm ( HO thì chịu òi) mà giờ cũng có ai gọi điện gọi điếc gì đâu, thế là mình lại toạch ah?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,772
Thành viên mới nhất
info8xbett
Back
Bên trên