Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Hom qua bac HuyBN noi hom nay 100% la up danh sach.ko co thi bac tinh sao day.het 1/2 ngay roi[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Hôm qua bác còn nói là hôm nay ko có thì bác đi bằng đầu đấy nhé :(. Mà chợt nhận thấy nick này của bác là mới đăng ký, ko biết tỷ lệ ảo thế nào

Hom qua bac HuyBN noi hom nay 100% la up danh sach.ko co thi bac tinh sao day.het 1/2 ngay roi[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Các tình yêu cứ đợi hôm nay đi. M hỏi nên có thông tin vậy chứ mình ko tự bịa ra đâu.

Quyết toán thì văn phòng và kế toán bận là chính thôi. Việc nào ra việc đó mà. :D. Mà thấy bác tổng ở nhà mà. Về lâu rồi còn j.
Giấy ủy quyền từ ngày 17 đến 19/12 không bao gồm công tác TCCB =))
Các bác có nhằm lẫn ở chỗ phải có Tổng Giám Đốc ký rồi.
Thông thường nếu không có tổng ở nhà thì tổng sẽ ủy quyền cho Phó quyết định các việc chứ không lẻ đi rồi là ngân hàng nghỉ làm việc hết à. Năm nay có một phần là do tình hình kinh tế khó khăn, chưa muốn quyết định số nhân sự nhận mới là bao nhiêu, và cũng đang tái cấu trúc ngân hàng nữa nên hơi lâu thôi chứ kết quả thì chấm chắc xong mấy kiếp rồi......
UQ tất cả mọi việc k bao gồm công tác tổ chức cán bộ. Tái cấu trúc là lộ trình còn tuyển dụng kế hoạch năm...giống như ý bạn nói, việc nào ra việc đó..lúc tái cấu trúc sẽ thanh lọc cán bộ, ai k đủ knăng thì sắp xếp lại thôi

Hi, anw, em no comment về vđề đăng dsách :D chỉ là biết gì nói đó thôi ạ

Năm tháng kia thật lâu
Hình bóng A giờ đâu
Ngọt ngào vẫn đậm sâu
Mơ về A những đêm sầu...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
CLGT ĐM
ĐCMM ĐCMM :-"

P/s: thím nào nói e tục đấm phát chết lun :gạch:

Chỉ Là Gió Thoảng Đầu Môi
Đợi Chờ Mòn Mỏi Đơn Côi Một Mình

P/s: ko ai code e tự code vậy :))

- - - Updated - - -

Chỉ tiêu của năm 2012 thì phải đi làm trong năm nay cơ mà sao tới giờ chưa chịu công bố chính thức nhờ, còn hơn 10 ngày nữa là hết năm còn ji :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,641
Thành viên mới nhất
skegssmerch
Back
Bên trên