Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

- - - Updated - - -

Chỉ tiêu của năm 2012 thì phải đi làm trong năm nay cơ mà sao tới giờ chưa chịu công bố chính thức nhờ, còn hơn 10 ngày nữa là hết năm còn ji :|[/QUOTE]

Chỉ tiêu 2012 nhưng đầu 2013 mới đi làm bạn ơi. CÒn ngày nay, mai, mốt mà không có nữa không biết đến khi nào. Hết tuần này là 23/12 rồi còn gì. Thông báo đậu cũng phải có thời gian để chuẩn bị nữa chứ...

- - - Updated - - -

Chỉ tiêu của năm 2012 thì phải đi làm trong năm nay cơ mà sao tới giờ chưa chịu công bố chính thức nhờ, còn hơn 10 ngày nữa là hết năm còn ji :|

Chỉ tiêu 2012 nhưng đầu 2013 mới đi làm bạn ơi. CÒn ngày nay, mai, mốt mà không có nữa không biết đến khi nào. Hết tuần này là 23/12 rồi còn gì. Thông báo đậu cũng phải có thời gian để chuẩn bị nữa chứ...[/QUOTE]
Năm ngoái có 10 ngày để thu xếp trước khi vào làm chính thức. Năm nay lâu dữ:(

Mấy nay ngày nào mình cũng nằm mơ thấy biết kết quả hết á. Hồi tối nằm mơ thấy mình đậu ngân hàng nhà nước nữa chứ. Sáng nay lên hỏi liền mà người ta cứ nói khi nào có người ta sẽ gọi.... tội nghiệp tỉnh mình chỉ xét tuyển...
Chị hành chánh bên NNo cũng chỉ trả lời...."chờ đi em ơi, chị cũng xem trên web như em thôi à..."

- - - Updated - - -

Nhung ơi năm ngoái giờ này đã biết rồi đó... năm nay thật là....
Hình như bạn này hồi trước học kinh tế Tp.HCM phải không vậy?

Mấy nay ngày nào mình cũng nằm mơ thấy biết kết quả hết á. Hồi tối nằm mơ thấy mình đậu ngân hàng nhà nước nữa chứ. Sáng nay lên hỏi liền mà người ta cứ nói khi nào có người ta sẽ gọi.... tội nghiệp tỉnh mình chỉ xét tuyển...
Chị hành chánh bên NNo cũng chỉ trả lời...."chờ đi em ơi, chị cũng xem trên web như em thôi à..."

- - - Updated - - -

Nhung ơi năm ngoái giờ này đã biết rồi đó... năm nay thật là....
Hình như bạn này hồi trước học kinh tế Tp.HCM phải không vậy?
Sao lại chỉ xét tuyển vậy bạn? Tưởng đi thi mới chờ kết quả đợt này chứ a? mà chi nhánh nào đây bạn oi
Năm nay em mới ra tr thôi ah, em học hv ngân hàng.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chi nhánh Bến Tre chỉ xét tuyển thôi, không tổ chức thi. đang thao thức chờ kết quả dữ lắm nè....
Tại thấy bạn Nhung đây quen quen ai ngờ không quen...hihi...^#(^
Mình là nữ, không phải là nam đâu, đừng sợ....;;)

Chi nhánh Bến Tre chỉ xét tuyển thôi, không tổ chức thi. đang thao thức chờ kết quả dữ lắm nè....
Tại thấy bạn Nhung đây quen quen ai ngờ không quen...hihi...^#(^
Mình là nữ, không phải là nam đâu, đừng sợ....;;)
ah hóa ra xét tuyển Sbv, em cứ tưởng xét tuyển NN. Trước lạ sau quen mà, với cả em thấy cái nick của chị cũng lâu rồi nên mới xưng em. Em tưởng chi đang làm Acb?

Qua 611 rồi, đẹp :D
--------------------------- ai có tin ngoài lề gì vui vui ko? ---------

ah hóa ra xét tuyển Sbv, em cứ tưởng xét tuyển NN. Trước lạ sau quen mà, với cả em thấy cái nick của chị cũng lâu rồi nên mới xưng em. Em tưởng chi đang làm Acb?

uh, đang làm ACB Bến Tre luôn. Mà nhớ hình như chưa nói trên diễn đàn là mình làm ở đâu mà. Đi làm rồi muốn được nghỉ ngơi cũng không được nữa, em cứ ăn chơi rồi đi làm sau, chừng nào thấy mệt mỏi rồi hả đi làm...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên