Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

đợi đến giờ này cũng không có thì chắc là tuần sau rồi các bác ạ... thông tin là bác tổng đi tàu khựa chưa về nên chưa duyệt để up lên cho các bác đâu... tốt nhất là đừng vào đây nữa... mình cứ coi như là tuần sau sẽ có đi cho thanh thản

Lâu thật đấy.Từ hôm thi đến giờ cũng tháng rưỡi rùi.Tại sao lại chậm trễ như vây nhỉ?Cứ đinh ninh là sau một tháng sẽ có.hjk:-B

'Hà Nội sẽ tìm ra sự thật việc chạy biên chế 100 triệu' <--- liệu đây có là lý do cái ds ấy cứ mãi dc cân nhắc ko nhờ..^:)^

Lâu thật đấy.Từ hôm thi đến giờ cũng tháng rưỡi rùi.Tại sao lại chậm trễ như vây nhỉ?Cứ đinh ninh là sau một tháng sẽ có.hjk:-B

Trả lời các bạn là cuối năm quyết toán thì các bạn biết Ban lãnh đạo bận thế nào đó. Theo giấy UQ thì TGĐ đi công tác đến hết ngày 19/12. Nên ds đang chờ sếp về để duyệt thôi. H.vọng các bạn đỗ hay trượt thì cũng có thiện chí với Agribank 1 chút, khi các bạn đi thi, có bạn nào là thi cho vui đâu,hihi...
PS: - 1 số bạn cứ suốt ngày nói chuyện tiền nong, chạy chọt...cơ mà tư tưởng và hành động của các bạn chính đã và đang tiếp tay cho việc làm "thiếu công bằng"... anw, bạn nào "khá thực sự" yên tâm là "đỗ bằng thực lực"...Agribank bây giờ cũng cần người tài để cạnh tranh và đứng vững chứ ạ.
- Làm ở các tỉnh còn nhàn chán, vì ở tỉnh Agribank vẫn chiếm ưu thế, chứ làm ở HN và TP HCM, các bạn làm việc cật lực và bục mặt đấy ạ...

Trả lời các bạn là cuối năm quyết toán thì các bạn biết Ban lãnh đạo bận thế nào đó. Theo giấy UQ thì TGĐ đi công tác đến hết ngày 19/12. Nên ds đang chờ sếp về để duyệt thôi. H.vọng các bạn đỗ hay trượt thì cũng có thiện chí với Agribank 1 chút, khi các bạn đi thi, có bạn nào là thi cho vui đâu,hihi...
PS: - 1 số bạn cứ suốt ngày nói chuyện tiền nong, chạy chọt...cơ mà tư tưởng và hành động của các bạn chính đã và đang tiếp tay cho việc làm "thiếu công bằng"... anw, bạn nào "khá thực sự" yên tâm là "đỗ bằng thực lực"...Agribank bây giờ cũng cần người tài để cạnh tranh và đứng vững chứ ạ.
- Làm ở các tỉnh còn nhàn chán, vì ở tỉnh Agribank vẫn chiếm ưu thế, chứ làm ở HN và TP HCM, các bạn làm việc cật lực và bục mặt đấy ạ...

vậy là hôm nay chưa có rồi, chắc đợi sếp về kí mới có thể up đc

Quyết toán thì văn phòng và kế toán bận là chính thôi. Việc nào ra việc đó mà. :D. Mà thấy bác tổng ở nhà mà. Về lâu rồi còn j.

Các bác có nhằm lẫn ở chỗ phải có Tổng Giám Đốc ký rồi.
Thông thường nếu không có tổng ở nhà thì tổng sẽ ủy quyền cho Phó quyết định các việc chứ không lẻ đi rồi là ngân hàng nghỉ làm việc hết à. Năm nay có một phần là do tình hình kinh tế khó khăn, chưa muốn quyết định số nhân sự nhận mới là bao nhiêu, và cũng đang tái cấu trúc ngân hàng nữa nên hơi lâu thôi chứ kết quả thì chấm chắc xong mấy kiếp rồi......

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,629
Thành viên mới nhất
sukiwaterhousem
Back
Bên trên