Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Bác ơi có phim gì hay nữa ko giới thiệu em xem với, em chiến hết bộ phẩm chất rùi keke

Xem nhanh thế thì sao cảm nhận hết dc nội dung và ý nghĩa của phim, vote thím xem lại :))

P/s: iem đang xem phim đánh nhau giữa Liên Xô & Mỹ trong đó Liên Xô kháng chiến trường kỳ chống lại tư bản Mỹ, thím mu'n xem thì iem gửi link wa cho nhe' :D

các bác xem The walking dead mà ko chơi prototype2 thì phí lắm ý. game hay cực kỳ. cũng thành phố đó luôn. game xây dựng giống hệt. chiến đấu trong thành phố toàn thây ma thôi. :D. mà tưởng liên xô chống mỹ ko vào đc nữa roài mà. =((

Xem nhanh thế thì sao cảm nhận hết dc nội dung và ý nghĩa của phim, vote thím xem lại :))

P/s: iem đang xem phim đánh nhau giữa Liên Xô & Mỹ trong đó Liên Xô kháng chiến trường kỳ chống lại tư bản Mỹ, thím mu'n xem thì iem gửi link wa cho nhe' :D
Ko có phim tình cảm nữa ah bác, tinh thần đang căng thẳng mà xem đánh nhau thế này thì em sợ căng quá ko kịp chờ ngày tận thế đã die :))

Ko có phim tình cảm nữa ah bác, tinh thần đang căng thẳng mà xem đánh nhau thế này thì em sợ căng quá ko kịp chờ ngày tận thế đã die :))

Đùa thôi, iem đang đọc truyện, ngắn có, dài có, ước át có, lãng mạn có, bá đạo cũng có tất thím thích đọc thì iem share cho :D Ah, cái nỳ chuyển thành phim rùi này, cơ mà hơi bị ngắn :)) http://www.youtube.com/watch?v=PS8Thp6Z8Rg

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên