Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

ờ ảo lắm ý, hỏi sao có kq 2 tuần nay rồi mà bác Tổng cứ ngâm mãi ko cho up. ko phải chỉ có mình mà 2 đứa thi cùng chi nhánh mình cũng vậy, làm ok lắm nhưng bị hạ điểm cả 3 môn thấp toẹt à. chán ghê, phí công sức mấy tháng cày ngày cày đêm quá, đúng là dân đen mà cứ mơ trèo cao nên bị ngã đau mà :((
Bị thế này tức là đúng rùi, vừa tức vừa hụt hẫng.
Chắc phải gác giấc mở ngân hàng nhà nước mà đi theo cổ phần hay doanh nghiệp thôi vậy.

t2 lại chắc lại họp nên ko up dc đâu, chắc lại cuối tuần sau rồi,haizzzzzzzz[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

đã sang ngày 15/12 và vẫn chưa thấy chi, thôi tắt máy đi ngủ. Thành panda vì ngóng tin tức rồi.
Bạn mimeo anh văn thật bá đạo.

ừ mình nhờ bác gđ tỉnh xem hộ điểm, ko có chuyện điền sai mã đề thi xảy ra đâu, vì mình sure là đã ktra rất kỹ :-s

Bạn ở chi nhánh nào thế . hức thế này mình biết đi đâu về đâu bây giờ :((((((((((

- - - Updated - - -

mình đây nè :( anh văn mình pro thế mà toeic > 800 ielts 7.0 mà anh văn agri thì =))
p/s điều j cũng có thể xảy ra nên xác cmn định trc :D:D:D

Ngưỡng mộ bạn quá ^^

Haizzzzzzzzzzzz, vẫn biết trước là sẽ trượt nhưng ko ngờ kết quả thi lại thấp thế này :((
Gì chứ??? anh văn mình test ở cái link có bạn cung cấp trong ub này đc 8.6, mà sao chỉ còn đc 5,7. Tin học cũng nhờ 1 anh chuyên ngành CNTT check hộ thì ko sai câu nào, nhưng chỉ con 7. Kỳ lạ vậy ta :-/:-/:-/
Giờ mới thấy nhiều cmt của một số bạn nói về vấn đề tiêu cực ở Agr có lẽ là đúng. bái bai Agr =;

Anh văn chấm bằng máy mà còn zậy thì thôi rồi, chắc nghiệp vụ + tin học phán điểm bừa lun wá, ảo tung chảo. Chia bùn cùng bạn, cơ hội này trôi qua không chừng có những may mắn và cơ hội khác tìm đến.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Haizzzzzzzzzzzz, vẫn biết trước là sẽ trượt nhưng ko ngờ kết quả thi lại thấp thế này :((
Gì chứ??? anh văn mình test ở cái link có bạn cung cấp trong ub này đc 8.6, mà sao chỉ còn đc 5,7. Tin học cũng nhờ 1 anh chuyên ngành CNTT check hộ thì ko sai câu nào, nhưng chỉ con 7. Kỳ lạ vậy ta :-/:-/:-/
Giờ mới thấy nhiều cmt của một số bạn nói về vấn đề tiêu cực ở Agr có lẽ là đúng. bái bai Agr =;

Chia bùn với chị nhe'. Thật sự thì cũng tiếc /:), hoàn cảnh như chị thì làm agribank là nhất rồi: nhàn, thu nhập cao, gần gia đình, có thời gian chăm sóc gia đình...Cơ mà c cũng đừng pùn nhìu wa', ngta có wan hệ lại còn phải mất cả đống tiền thì mình cũng chịu thôi :|, ít ra mình chỉ bỏ tí công sức ra đi thi chứ cũng chả mất ji cả. Xem ra con đường gắng học và thi tự lực chỉ là con đường may rủi để vào agri ( rủi nhìu, may ít /:) ) năm sau nếu mún chắc chắn vào dc agribank c nên tìm đường khác an toàn và hiệu quả hơn, năm nay coi như đi thi để có thêm trãi nghiệm thôi c ạ :))

Dừng buồn bạn à.Nếu có vào được thì bạn cũng phải chạy tiền thui,nếu ko suốt đời thử việc thui.Ở chỗ mình,vị trí mình chỉ lấy một chỉ tiêu,mong đề thi nghiệp vụ thanh toán quốc tế khó một chút để đánh bật bon cocc ở điểm cộng,vậy mà đề thi cứ như học thuộc lòng,chả cần học sâu vẫn làm tốt.mình thi xong nghiệp vụ đã ko còn hi vọng j nữa.chả tự dưng đề dễ thế.đau lòng quá.hjk.tóm lại với mình đậu agribank chỉ là chuyện trong mơ thui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên