Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

con em trong ngành thì không nói làm gì, vấn đề là COCC mới sợ 8->

1. Có kết quả là đi làm luôn. ko pv nữa. ở đâu cũng thế. vì kết quả chỉ ra đúng bằng chỉ tiêu tuyển dụng thôi.
2. Sẽ đi làm trước 31/12 vì đây là chỉ tiêu tuyển dụng 2012. Ko đi làm vào năm 2013 đc.
3. Vẫn tính điểm cộng cho con e trong ngành và HĐ thời vụ đi thi tuyển. Tối đa m ko nhớ lắm. Khoảng 2- 2.5 điểm. Điểm này đc cộng vào sau khi lấy Nghiệp vụ x2 + tin học + tiếng anh. Tức là ai đc cộng thì tương đương hơn người khác 1 điểm nghiệp vụ thôi ( ko phải quá lớn)
4. Chiều nay họp xong thấy các bác ấy ra đc 1 DS trúng tuyển tạm thời. ( tên gọi đó là các sếp gọi vậy). khả năng là mai chưa có đâu. hơi ảo so với quy định.

Thế chắc h vẫn còn khả năng "chạy" nhỉ :d

1. Có kết quả là đi làm luôn. ko pv nữa. ở đâu cũng thế. vì kết quả chỉ ra đúng bằng chỉ tiêu tuyển dụng thôi.
2. Sẽ đi làm trước 31/12 vì đây là chỉ tiêu tuyển dụng 2012. Ko đi làm vào năm 2013 đc.
3. Vẫn tính điểm cộng cho con e trong ngành và HĐ thời vụ đi thi tuyển. Tối đa m ko nhớ lắm. Khoảng 2- 2.5 điểm. Điểm này đc cộng vào sau khi lấy Nghiệp vụ x2 + tin học + tiếng anh. Tức là ai đc cộng thì tương đương hơn người khác 1 điểm nghiệp vụ thôi ( ko phải quá lớn)
4. Chiều nay họp xong thấy các bác ấy ra đc 1 DS trúng tuyển tạm thời. ( tên gọi đó là các sếp gọi vậy). khả năng là mai chưa có đâu. hơi ảo so với quy định.
Ảo thế a, :(, vậy khi nào thì có nhỉ... có khi nào 21/12 ko nhở, xong 29 đi làm là đẹp giời

a thấy ít có khả năng đó. ai lại để ngày cùng tháng tận thế. Cùng lắm là 24/12 phải đi làm. Trước đó thì phải có 1 tuần để cho thí sinh hoàn thiện hồ sơ. Nên khả năng gần như chắc là tuần này phải có thôi. có là có 3 miền luôn đấy

Raven Baxter vừa call mình: 12 giờ 12 phút 12 giây ngày 12 tháng 12 năm 2012 threat này nghẽn...

Nghe anh Mr Ginger nói vậy là sắp có rồi, nín thở cùng lắm là đến cuối tuần rồi tất cả sẽ chấm dứt, kết thúc hơn 1 tháng chờ đợi của chúng ta. Dù kết quả có ra sao thì mình cũng không oán trách, vì từ xưa Agribank đã nổi tiếng là dành cho COCC, nhưng không ngờ mình, 1đứa không quen biết gì cả lại được có tên đi thi, mình vui mừng lắm. Vì đây là cũng là NH đầu tiên mà mình nộp hồ sơ mà được gọi đi thi sau hơn 20 cái hồ sơ rải khắp các NH từ trước khi làm lễ tốt nghiệp ra trường.
Nói chung là mình không bùn, dù kết quả có thế nào mình cũng sẽ dành 1 tình cảm thật tốt cho Agribank chi nhánh mà mình được đi thi ^^.

Hồi hộp..hồi hộp 8->8-> Hải quan vừa có điểm( mặc dù mình hem thi- mất bộ hồ sơ 140k :(( ), Thuế thi cùng ngày hem biết bi rờ nhể.. rồi Agri.. Hóng [-O<[-O<[-O<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,851
Thành viên mới nhất
liquidstrangerm
Back
Bên trên