Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

các bạn ơi nghe nói năm nay có cả vòng phỏng vấn à

- - - Updated - - -

các bạn ơi nghe nói năm nay có cả vòng phỏng vấn à

trên mạng tuyển dụng AGR thì đã ghi rõ p/v xong mới thi. Nên ai thi xong mà có kq đỗ thì là đỗ luôn.
Nhưng cũng nghe 1 số người nói là vẫn có p/v nữa.( đấy chỉ có thể xảy ra ở 1 số tỉnh ).
Nói chung là còn 1,2 ngày nữa là sẽ có QĐ chính thức thôi.
Nên mọi người nên nói chuyện phiếm cho vui vẻ, chứ đừng nên bắt lỗi nhau và căng thẳng quá nhé.

Năm nay con em trong ngành vẫn được cộng điểm, mà đợt này thì đa phần COCC thi, nên nói chung là anh em coi như đi thi cho vui, chắc trừ bạn nào giỏi lắm thì vào được :)

1. Có kết quả là đi làm luôn. ko pv nữa. ở đâu cũng thế. vì kết quả chỉ ra đúng bằng chỉ tiêu tuyển dụng thôi.
2. Sẽ đi làm trước 31/12 vì đây là chỉ tiêu tuyển dụng 2012. Ko đi làm vào năm 2013 đc.
3. Vẫn tính điểm cộng cho con e trong ngành và HĐ thời vụ đi thi tuyển. Tối đa m ko nhớ lắm. Khoảng 2- 2.5 điểm. Điểm này đc cộng vào sau khi lấy Nghiệp vụ x2 + tin học + tiếng anh. Tức là ai đc cộng thì tương đương hơn người khác 1 điểm nghiệp vụ thôi ( ko phải quá lớn)
4. Chiều nay họp xong thấy các bác ấy ra đc 1 DS trúng tuyển tạm thời. ( tên gọi đó là các sếp gọi vậy). khả năng là mai chưa có đâu. hơi ảo so với quy định.

Nghe tin này của bác mà thấy rạo rực quá cơ

1. Có kết quả là đi làm luôn. ko pv nữa. ở đâu cũng thế. vì kết quả chỉ ra đúng bằng chỉ tiêu tuyển dụng thôi.
2. Sẽ đi làm trước 31/12 vì đây là chỉ tiêu tuyển dụng 2012. Ko đi làm vào năm 2013 đc.
3. Vẫn tính điểm cộng cho con e trong ngành và HĐ thời vụ đi thi tuyển. Tối đa m ko nhớ lắm. Khoảng 2- 2.5 điểm. Điểm này đc cộng vào sau khi lấy Nghiệp vụ x2 + tin học + tiếng anh. Tức là ai đc cộng thì tương đương hơn người khác 1 điểm nghiệp vụ thôi ( ko phải quá lớn)
4. Chiều nay họp xong thấy các bác ấy ra đc 1 DS trúng tuyển tạm thời. ( tên gọi đó là các sếp gọi vậy). khả năng là mai chưa có đâu. hơi ảo so với quy định.

Haha, e vừa nhận được tin trượt ở 1 chỗ, thêm chỗ này nữa chắc về đi tu luôn à :((

Tớ thì đang mong có kết quả để cong biết đường mở rộng kinh doanh mà bán hàng.
Sắp tết đến nơi rồi :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,810
Thành viên mới nhất
phillipsprasmk
Back