Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

cái vấn đề COCC nó quá cũ rồi...Vấn đề ở đây là mình trông chờ xem kết quả mình thi như vậy có mỹ mãn hay không, và không thì thôi...Lại tiếp tuc kiếm CV khác..rồi vòng tuần hoàn lại vậy. Đâu mà không có COCC, mai mốt bạn đi làm rồi các bạn cũng là COCC của con cháu bạn vậy thôi..
Chúng ta lại tiếp tục hi vọng và chờ kết quả, nhưng ko ngừng tìm kiếm cv khác các bạn nghen..Các bạn bàn COCC chi nữa, nói quanh nói quẩn cũng nhiu đó à...

úi, ai lên án COCC đâu mà, nhưng thấy các ty cứ mong chờ, nói thực tế cho các ty biết mà tính nước khác chứ, chờ đợi kết quả mà vụt đi cơ hội khác, cố gắng sau này làm ÔNG CHA rùi cho con cháu được nhờ

Nghe MR GINGER nói thì tuần sau là có kết quả rùi. Các bác cứ bô bô lên COCC, chờ gần cả tháng rùi, còn mấy ngày nữa,COCC 100% hay ko hồi sau sẽ rõ. Năm ngoái thấy có rất nhiều anh chị phản hồi bên box kinh nghiệm thi tuyển phỏng vấn vào AGRI là thực lực thi đậu vào. Biết là khó, nhưng giờ lên đây than phiền về COCC thì được gì? ko phải hoang mang thêm sao. heizzzz.... Giờ thì ko có NH nào là ko có tiêu cực từ TMCP huống chi NHNN, đã thi vào thì phải chấp nhận. Ko chấp nhận được thì từ đầu các bác đừng thi. Đã cố hết sức, đã chờ tới đây rồi, vài hôm nữa, trắng đen sẽ rõ, nấu ko đậu hãy trách bản thân mình ko phải là người xuất sắc nhất, chứ cứ ôm tư tưởng COCC thì được gì cho bản thân các bác ?

Hề hề, tội các bạn miền Trung thiệt, miền Bắc coi siêu ngặt luôn, chả thấy giám thị nào nhắc bài nhắc vở gì hết, trắc nghiệm thì phải tắt nguồn điện thoại và để trên mặt bàn. Nói chung là đúng thực lực bài ai làm được bao nhiêu thì làm, còn lúc chấm với lên kq thì không biết, nói chung là cũng hy vọng, COCC hay đứa nào quyen biết nó mà không làm được chắc cũng tịt, hờ hờ, mình chỉ là CETN không phải COCC, bố mẹ thì làm nhân viên tèng nhèng nên cũng hy vọng vậy, hờ hờ

nếu tôi đậu agribank tôi sẽ xa người yêu,còn nếu tôi rớt thì tôi sẽ được bên cạnh người yêu,bên là sự nghiệp,bên là tình yêu,tôi không dám chọn,tôi để ông trời chọn dùm,khi thi agribak tôi nói rằng tôi sẽ không học ji cả,không ôn thi nữa,nếu tôi đậu coi như đó là số trời,giờ đây sắp có kết quả,tôi mong ngóng bao lâu,đậu hay rớt âu cũng là số trời,tôi đều chấp nhận,hôm thi tôi cũng bày cho mấy bạn xung quanh,nếu họ có hơn điểm tôi mà đậu thì tôi mong hãy nhớ 1 chút ít đến tôi,tháng lương đầu tiên mời tôi 1 bữa kem là tôi hạnh phúc lắm rồi,hì

Bạn trai e cũng ko mún e đỗ Agri thím ợ :| Trc khi thi bác GD HO có dt cho e bảo để bác ấy gửi cho, cơ mà e bảo thôi để e tự thi vì 1 bên là bạn trai 1 bên là agri nên e cũng băng khoăn lắm :| Trc hôm đi thi e cũng chả ôn ji,tối đó còn nhậu nhẹt với tụi bạn nữa thím ợ( cái này e ko gió đâu ợ, thím Camnhunghvnh cũng biết, mấy bạn thi chung phòng e nhìn mặt e chắc cũng biết) Sáng đi thi mặt bơ bơ cơ mà ko hỉu sao vào phòng thi câu nào e cũng biết làm :-?? av thì e gà đó giờ nên tính thôi bao hết lô B xong đi ra cơ mà giám thị nhắc nhở ko dc bao lô nên e ngồi random :|. Nói chung trời khiến làm bài cũng khá thím ợ, nên bây giờ ko biết trời sắp xếp e thế nào đây :( thiệt tình nà e ko mún xa bạn trai e đâu ợ, bạn trai e đẹp trai lắm các thím ợ :((

Nghe MR GINGER nói thì tuần sau là có kết quả rùi. Các bác cứ bô bô lên COCC, chờ gần cả tháng rùi, còn mấy ngày nữa,COCC 100% hay ko hồi sau sẽ rõ. Năm ngoái thấy có rất nhiều anh chị phản hồi bên box kinh nghiệm thi tuyển phỏng vấn vào AGRI là thực lực thi đậu vào. Biết là khó, nhưng giờ lên đây than phiền về COCC thì được gì? ko phải hoang mang thêm sao. heizzzz.... Giờ thì ko có NH nào là ko có tiêu cực từ TMCP huống chi NHNN, đã thi vào thì phải chấp nhận. Ko chấp nhận được thì từ đầu các bác đừng thi. Đã cố hết sức, đã chờ tới đây rồi, vài hôm nữa, trắng đen sẽ rõ, nấu ko đậu hãy trách bản thân mình ko phải là người xuất sắc nhất, chứ cứ ôm tư tưởng COCC thì được gì cho bản thân các bác ?
Vẫn là nàng nói chuẩn, iu nàng. BI giờ k đậu thì trách bản thân mình vì k đc á khoa , thủ khoa trong 1 chi nhánh thôi...

- - - Updated - - -

Bạn trai e cũng ko mún e đỗ Agri thím ợ :| Trc khi thi bác GD HO có dt cho e bảo để bác ấy gửi cho, cơ mà e bảo thôi để e tự thi vì 1 bên là bạn trai 1 bên là agri nên e cũng băng khoăn lắm :| Trc hôm đi thi e cũng chả ôn ji,tối đó còn nhậu nhẹt với tụi bạn nữa thím ợ( cái này e ko gió đâu ợ, thím Camnhunghvnh cũng biết, mấy bạn thi chung phòng e nhìn mặt e chắc cũng biết) Sáng đi thi mặt bơ bơ cơ mà ko hỉu sao vào phòng thi câu nào e cũng biết làm :-?? av thì e gà đó giờ nên tính thôi bao hết lô B xong đi ra cơ mà giám thị nhắc nhở ko dc bao lô nên e ngồi random :|. Nói chung trời khiến làm bài cũng khá thím ợ, nên bây giờ ko biết trời sắp xếp e thế nào đây :( thiệt tình nà e ko mún xa bạn trai e đâu ợ, bạn trai e đẹp trai lắm các thím ợ :((

Này cái gì mà lôi người ta vô vậy, hehe. K phải có người nói phải bí mật cái gì đó đó ah :))

xem trong này thì chưa thấy kết quả gì, thế mà nghe nói ở TH có người được đi làm rồi đó :(

úi, hóa ra bác là nữ à :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back