Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

b nộp hum thứ 7 à, hum ý b có mấy ng pvấn thế? trả lời tốt k b?
Uh, t nộp t7, 1 người thu hồ sơ 1 người pv, ngta hỏi t có 3 câu thôi, nói chung là cũng bt:( trong lúc chờ đến lượt mình ngồi hóng hớt mấy bạn trước thì thấy câu nào cũng trả lời đc, liên quan đến lý thuyết tín dụng, vậy mà đến lượt t ngta toàn hỏi về cái j j í:((

Nghe giang hồ đồn bộ phim này dàn diễn viên chính lẫn phụ đều lấy bên hãng COCC hết, mình tuy thuộc hãng CCDD (con cháu dân đen) nhưng cũng bon chen đi casting, hy vọng lọt mắt xanh nhà sản xuất, chứ mình chán đóng vai quần chúng không thoại lắm rồi. :((

Sao chưa thấy hồi âm... :-w

Uh, t nộp t7, 1 người thu hồ sơ 1 người pv, ngta hỏi t có 3 câu thôi, nói chung là cũng bt:( trong lúc chờ đến lượt mình ngồi hóng hớt mấy bạn trước thì thấy câu nào cũng trả lời đc, liên quan đến lý thuyết tín dụng, vậy mà đến lượt t ngta toàn hỏi về cái j j í:((

B onl ko? onl thì bọn mình cùng trao đổi được k?

Quả này là đau tim lm bác ah, đừng ác thế chứ >,< e sr chứ, nếu bác có thông tin cụ thể thì share vs ah, chứ đừng lấp lửng vậy :(

tớ biết gì đâu mà lấp lửng hả bạn, trên website của agri tb là sau 7-10 ngày kể từ ngày hết hạn nộp hs thì sẽ thi. giờ thấy có bạn trên ub tb 20,21 thi, vì trùng với lịch thuế nên tớ mới cmt như vậy.

Onl là onl trên ub hả bạn:D:D:D hay thía nào:D

yh của t là phuongnga_1508_neu nhé

- - - Updated - - -

Có bạn nào nộp chi nhánh Hà Tây, được gọi chưa ạ, thông tin với nhé

Mình nộp đây, nhưng chưa thấy j cả :((

- - - Updated - - -

Có bạn nào nộp chi nhánh Hà Tây, được gọi chưa ạ, thông tin với nhé

Mình nộp đây, nhưng chưa thấy j cả :((

Mình nộp ở chi nhánh hà tĩnh,lúc sáng 7h30 được gọi,có ênh iem mô thi cùng thì điểm danh ta đi cho vui :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên