Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Thế mới nói nó ảo:)), biết bị bắn tốc độ mà vào mặt vẫn tỉnh queo...
A ù, dc CSGT tỉnh tha cơ ah, trình thím kinh nhẩy :D E nà e chỉ bị ở tp mỗi lần mất trung bình 2 xị chưa bị ở tỉnh lần nào, cơ mà xác cmn định nếu bị thổi ở tỉnh là xong đời :(

Vẫn chưa có thông tin chính thức về ngày thi mà. Cơ mà nếu phải chọn thì chọn Agri nhỉ ;)) Tớ giờ ko vướng bận gì sất cơ mà cũng chưa ôn dc chữ nào :))

hì, tớ thi mấy ngân hàng, trượt hết sạch, gần đây nhất là bidv trượt vòng pv. nên sợ trượt tiếp lắm :). có khi chọn thuế cũng nên :D

Căn bản ấy thích j thôi. thích thì nhích... Tớ cũng trượt pv mấy nh, gần nhất vcb nì, xót đứt ruột..được cái nh nào mà có cơ hội thi thì cũng đc vô pv, mỗi tội pv thì đậu trên "ngọn cây" =))
hì, tớ thi mấy ngân hàng, trượt hết sạch, gần đây nhất là bidv trượt vòng pv. nên sợ trượt tiếp lắm :). có khi chọn thuế cũng nên :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thế mới nói nó ảo:)), biết bị bắn tốc độ mà vào mặt vẫn tỉnh queo...

Thím chạy kinh lắm hay sao mà bị bắn tốc độc thế, e nà chỉ bị mỗi cái tội lấn tuyến, lần gần nhất nà pữa đi thực tập bên Exim, sáng chưa tỉnh ngủ chạy lớ ngớ bị thổi vào móc ví ra định đưa giấy tờ thì bác ấy bảo thôi khỏi, thế nà đưa bác ý tờ 500k, bác ý thối lại 300k xong chạy tiếp :))

P/s: lúc ấy e ko mang tiền lẻ nên mới đưa ngu thế các bác làm giống e coi chừng bị lấy hết thì bm :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thông tin chính thống là 20-21/10 mới thi nhé, nếu sai thì cứ gọi là banne ních mình đi. ai thuế, kho bạc hay cái gì gì nữa thì sẽ phải chọn lựa rồi. Lần này các ông nhớn làm ác quá, toàn tổ chức thi cùng nhau, từ vietin với BIDV, phỏng vấn vietin thì trùng với thi viết vietcom, thi NHNN thì trùng với phỏng vấn vietcom... lại còn cái vụ này nữa. hì kể ra các ông ý cũng tính kĩ ra phết :D
Mình tin bạn :)) vì mình cũng mong như vậy, còn có sức mà thở nữa^^ bây h còn có cn chưa có kq sơ loại thì trong tuần nè k thể up ds lên web đc ^^ thế là thuế, kho bạc, Bộ Tài chính và Agri đấu nhau rồi, mọi ng tha hồ đau đầu lựa chon ghen!!

Uh, theo e biết thì thuế ko bằng Agri cơ mà có vẻ thuế dễ đậu hơn, lượng sức thôi bác ợ, chỗ nào cơ hội đậu cao hơn thì chọn :D

sao 1 số CN gọi điện thông báo kq pv đợt vừa rồi nhỉ?
Mình Vẫn chưa thấy gì..
hic...hic

Vậy à, thế mà đề của tớ 3 đáp án lại là: a,15% b,11% c, 10.64%. Nếu thế chắc cậu đúng, thanks nhé!!!

đề của tớ cũng giống cậu rui dap an c) 10,64% làm tớ nghĩ mình làm sai k ha

- - - Updated - - -

Vậy à, thế mà đề của tớ 3 đáp án lại là: a,15% b,11% c, 10.64%. Nếu thế chắc cậu đúng, thanks nhé!!!

đề của tớ cũng giống cậu rui dap an c) 10,64% làm tớ nghĩ mình làm sai k ha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back