Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Mình tên Linh :) ừ hồi chiều c đó cũng gọi nói vậy. Bạn mình học ngành kinh tế mà lại bị loại hồ sơ, họ bảo k đúng chuyên ngành (chả hiểu^^)
Khó hiểu thật đó, cố gắng chiến đấu thôi....hic....vậy là hồi chiều nó loại bớt hồ sơ rùi...cái nào đạt thì mới pv....sau pv tiếp tục loại nữa ----> danh sách đi thi =.=

Mà sao tới giờ chi nhánh Sóng Thần vẫn chưa gọi ta???
Trong khi có vài bạn được gọi đi PV rồi!

Bạn mình cũng dc hẹn phỏng vấn cn4. Chi nhánh An Phú có vẻ như không có động tĩnh nào. Tình hình là tạch cả rồi . :D

Chi nhánh nào cũng lên lịch phỏng vấn sơ tuyển rôm rả thật, mỗi An Phú là bất động, có khi nào chỉ xét hồ sơ không, như thế thì out hết còn gì

- - - Updated - - -

vâyj hả bạn, An Phú chưa gọi nữa, hic

Khỏi trông mong nữa rồi, mai là ngày cuối, nếu Chi nhánh An Phú vẫn bất động, thì đồng nghĩa là chúng ta bị out..

Tình hình là lúc 7.30 tối mình đang bận nên ko biết có điện thoại, lúc tối nhìn thì thấy 2 cuộc gọi nhỡ đầu số thành phố, mình gọi lại thì nghe "Agribank chi nhánh 4 kính chào Quý khách...". Hix.. Sao lại gọi vào buổi tối vậy? cả nhà có ai nhận được điện thoại trễ như mình không? Mình lo lắng quá, ko biết làm sao để liên lạc lại cho ngân hàng..Ai giúp mình với.
P/S: mình nộp Agri chi nhánh 4 vị trí TTQT

Hồi chiều lên An Phú bổ sung bằng, thấy chị bên Nhân sự đang nhập thông tin vào máy tính, chắc nay mai gọi thôi.

Tình hình là lúc 7.30 tối mình đang bận nên ko biết có điện thoại, lúc tối nhìn thì thấy 2 cuộc gọi nhỡ đầu số thành phố, mình gọi lại thì nghe "Agribank chi nhánh 4 kính chào Quý khách...". Hix.. Sao lại gọi vào buổi tối vậy? cả nhà có ai nhận được điện thoại trễ như mình không? Mình lo lắng quá, ko biết làm sao để liên lạc lại cho ngân hàng..Ai giúp mình với.

Ngày mai bạn gọi vào số đó, hỏi xin số máy lẻ phòng nhân sự, rồi hỏi thôi

Ko sao đâu bạn.Mình cũng vậy nè. Lúc tối đi đá banh về thấy 5 cuộc gọi nhỡ đầu số 08. Mình chẳng buồn gọi lại. Tự nhiên lúc sau 10h có sđt di động nt mình mai 14h30 lên CN4 phỏng vấn thôi :D.
Mà theo nguyên tắc thì phải gọi mình giờ hành chính chứ nhỉ @_@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back