Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Đấy là tại bạn k chịu cập nhật tin tức. BIDV có cn tới giờ nộp đã full hso, có ng phải canh me mấy tiếng trc giờ mở của mới nộp đc!!! Agri năm nay cũng thế. Hi, chú ý một chút thì sẽ có nhiều cơ hội hơn chứ :)

Sao không thông báo là chỉ nhận bao nhiêu Hồ sơ để ứng viên biết trước? Mà bao nhiêu là đủ? Lỡ sao số ứng viên đấy không đáp ứng được nhu cầu thì sao nhỉ?

Thanh Hóa nhắn tin vào lúc 7h30 ngay 8/10. Cứ tưởng không phải phỏng vấn sơ loại gì chứ

Sao không thông báo là chỉ nhận bao nhiêu Hồ sơ để ứng viên biết trước? Mà bao nhiêu là đủ? Lỡ sao số ứng viên đấy không đáp ứng được nhu cầu thì sao nhỉ?
^^ Nhận hso thì họ kiểm tra chứ bạn, nhận đc thì mới nhận. Nhận xong còn pv sơ tuyển nữa. Có phải ai đc nhận hso cũng đc đi thi đâu bạn ah.

mình nộp ngày 27/09 đó.Sóng Thần đăng trên báo cho nộp trước mà.sao bạn nộp trể thế. k bit họ nhận nữa k
Hic. Sóng Thần cho nộp trước à, báo nào vậy c. sao mình ko bít nhỉ, cứ nghĩ là mình nộp sớm ùi cơ chứ. hic. t cũng chưa được gọi nè. c được gọi chưa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên