Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

AGRi bank thanh hóa có sơ tuyển không các bạn ơi. ko thấy tin tức gì. không lẽ mình loại rồi

Mình được hỏi một câu khá hay ^^. Tại sao Agribank vẫn là 100% vốn nhà nước. Đáp án là để thực hiện nhiệm vụ chính trị vì nước ta là 1 nước nông nghiệp :p

Thanh hóa có phải phỏng vấn sơ tuyển không các bạn ơi. các chi nhánh khác thấy nhộn nhịp phỏng vấn rồi mà

Mai 8h lại lên chi nhánh Mê Linh, chiều nay NH gọi cho mình 2 lần liền bảo lên để điều chuyển vị trí. CHi nhánh tuyển có 2 vị trí là kế toán và tín dụng, mình đk tín dụng k lẽ chuyển sang kế toán. Thật vô lý vì mình k học chuyên ngành kế toán

Hồi chiều mới đi nộp hồ sơ ở Chi nhánh 4 về. họ hẹn tuần sau phỏng vấn. ko biết phỏng vấn nghiệp vụ ntn đây nhỉ?? lo quá.

Hồi chiều mới đi nộp hồ sơ ở Chi nhánh 4 về. họ hẹn tuần sau phỏng vấn. ko biết phỏng vấn nghiệp vụ ntn đây nhỉ?? lo quá.

Thì bạn cứ đọc mấy cái văn bản luật của riêng NHNo ( QĐ 666, 909, NĐ 41, 493, 1627...) và luật các tổ chức tín dụng + với mấy câu hỏi mà chủ topic đã post + 1 ít hiểu biết về Agribank là ok rồi...chủ yếu là tự tin và thái độ vui vẻ 1 chút...Goodluck...^^

Mai 8h lại lên chi nhánh Mê Linh, chiều nay NH gọi cho mình 2 lần liền bảo lên để điều chuyển vị trí. CHi nhánh tuyển có 2 vị trí là kế toán và tín dụng, mình đk tín dụng k lẽ chuyển sang kế toán. Thật vô lý vì mình k học chuyên ngành kế toán
Ôi, ra là điều chuyển vị trí ah bạn? chán ốm í :( kế toán thì phải ôn từ đầu tới cuối, mà có mấy ngày, sao kịp chứ!!! các cô các bác chỉ làm khó chúng cháu...T_____T

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đợt trc tuyển nội bộ nhưng chỉ có những bạn được tuyển thẳng or theo chế độ bố mẹ nghỉ hưu con thay vào thui. còn rất đôg con em chưa có suất c ah :D
không còn j để nói luôn, thấy bạn t học việc ở đấy bảo là từ thứ 5 họ đã nhận đủ hồ sơ của người quen/người thân rồi :| đây chỉ là cách loại trực tiếp một cách hợp lý thôi, Trong khi đợt trước đã tuyển xong con em trong ngành rồi, tưởng đợt này là tuyển công minh, ai dè .... :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,499
Thành viên mới nhất
game789clubllc
Back
Bên trên